Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า control panel ยังไงคับ เครื่องมัน lock ไว้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า control panel ยังไงคับ เครื่องมัน lock ไว้

ขอบคุณครับ

โดนไวรัสอะปาว ครับ

Comment

ป่าวคับเครื่องที่ร้านมัน lock ไว้อ่า คลิ๊กขวาไม่ได้

Comment

อ้าว... ทำได้เมื่อไหร่มาบอก จะไปแกล้งร้านเกมที่มาบุญครองมั่ง ไม่ไหว เห็นมีแต่เด็กติดเกมไปเล่นยิงหัวกันเยอะ ทำลายอนาคตของชาติ (ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ไปเล่นทีไรอารมณ์เสียทุกที ไม่มีการพัฒนาฮาร์ดแวร์มั่ง ภาพไม่ลื่น เมาส์ก็แย่ เล่นแล้วมีแต่พวกไฮเปอร์อยากเอาชนะ ที่ไปเล่นเพราะเพื่อนมันชวน ออกจากเกมจะไปเล่นเน็ท เล่นเกมอื่นก็ไม่ได้ เซ็ง...)
        Last edited by s4410020; 4 Nov 2007, 18:31:27.

Comment

Working...
        X