Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรูปที่เปรียบเทียบความเร็วของการ์ดที่อยู่ในระดับเดียวกันด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรูปที่เปรียบเทียบความเร็วของการ์ดที่อยู่ในระดับเดียวกันด้วยครับ

เคยเห็นในกระทู้ไหนจำไม่ได้แล้ว เซฟเก็บเอาไว้ไหน หาไม่เจอ
    เป็นตารางที่แสดงว่า การ์ดไหนที่มีความเร็วในระดับเดียวกัน
    ทั้งของค่าย nvidia และ ati

ท่านใดเป็นผู้โพสต์ ช่วยกรุณาโพสต์ในกระทู้นี้่ีทีครับ
    แล้วไม่ทราบว่าไปหามาจากไหน หาในเน็ตไม่เจอ

ขอบคุณครับ

....
    Attached Files

Comment

^
      ตามข้างบน หิหิหิ (เนียนๆ)

Comment

ความรุ้ๆๆ

Comment

Working...
        X