Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 CLUB ^c^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by greenreal View Post
    คอมมีอาการไฟดูด มั้ยครับ
    ไม่มีนะครับ

Comment

SB 0460 + ENZO 600 ^^

Comment

Originally posted by AaAza View Post
        ไม่มีนะครับ
        -*-

Comment

SB 0460+Enzo 400 ครับ กลัวบ้านพัง ^^

Comment

Windows7 64bit Ultimate 7600
            X-Fi Xtreme Music SB0460
            Eacan A200 5.1 ครับ.....

Comment

ใครที่เจอ ปัญหา และรู้วิธีแก้ มาช่วยกัน ตอบในกระทู้ได้นะครับ ^c^ แชร์ประสบการณ์

Comment

Originally posted by greenreal View Post
                ใครที่เจอ ปัญหา และรู้วิธีแก้ มาช่วยกัน ตอบในกระทู้ได้นะครับ ^c^ แชร์ประสบการณ์
                ขอบคุณนะครับ

Comment

Windows7 32bit Ultimate <รอว่างเปลี่ยนเป็น 64bit> ครับ
                  X-Fi SB0466 ตัวนี้มันถอน DTS ในตัวการ์ดได้ใช่ไหมครับ
                  Microlob H+500 ครับ

อยู่ด้วยน้า ^^

Comment

นานๆ แวะมาที ขอด้วยคนครับ

X-Fi Platinum (ก็ X-Fi SB0460 + Front Panel แหละ แต่มาเป็นแพ็กในกล่องเดียว)
                    Win7 32bit + Daniel K's X-Fi CD Suite (Compiled on 13/04/2010)
                    Creative T6100 / Marantz SR-5003 + Morduant Short 902i

Comment

ถามนิดหน่อยครับว่า sb460 ใช้บน xp เสียงดีกว่า windows 7 หรือป่าวครับ

ไม่รู้รู้สึกไปเองหรือป่าว ว่าตอนใช้ xp เสียงดีกว่า

Comment

กำลังรอ X-fi Extreme Music กะ Enzo 6000 อยู่ เล่นบน Win7 64bit มันจะดีไหมคับ อ่าน ๆ ดูรู้สึกว่าจะมีปัญหากับ วินโดว์ - -"

Comment

Originally posted by sanriozzzz View Post
                          ถามนิดหน่อยครับว่า sb460 ใช้บน xp เสียงดีกว่า windows 7 หรือป่าวครับ

ไม่รู้รู้สึกไปเองหรือป่าว ว่าตอนใช้ xp เสียงดีกว่า

ถูกต้องแล้วครับ ใช้กับ xp เสียงดีกว่า ไคร ๆ ก็เป็น

Comment

มีปัญหานิดหน่อยครับอยากถามผู้ใช้ 0460 ด้วยกันหน่อยครับ

ผมใช้ 0460 กับ h-500 นะครับ

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อตอนกลางวันที่ผ่านผมเปิดคอม และก็เปิด foobar มาขึ้นมาเหมือนเดิมทุกอย่าง

แต่ท่แปลกคือพอผมเปิดเพลงปุ๊ปเสียงเพลงมันกลายเป็นเสียงแปลกๆ ไปครับไม่ใช่เพลงที่เปิด

เป็นเสียงโทนแหลม ฟังไม่รู้เรื่องเลย คล้ายภาษาต่างดาวลองดูเปลี่ยนเพลงดูก็เป็นเหมือนกัน

ด้วยความตกใจผมก็ปิด foobar แล้วก็รีเครื่องใหม่ ผมก็คือมันหายไปครับ

สามารถฟังเพลงได้เหมือนเดิม ผมก็เลยไม่ได้สงสัยอะไรมาก

แต่เมื่อกี้เหตุการณ์แบบเดิมก็เกิดขึ้นอีกครับ

ในขณะที่กำลังเปิดเพลงอยู่นั้นมันก็เกิดอาการแบบเดิมอีกคือเสียงเพลงมันเพี้ยนไปอีก

ผมเลยอยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรเหรอครับ

เพราะตัวการ์ดเป็นการ์ดมือหนึ่งซื้อจาก OCZ นี้แหละครับ

ใช้มาได้ประมาณ 10 กว่าวันแล้วอ่ะครับ

Comment

อาจเป็นเพราะตรงไหนก็ได้ครับ ....แต่ผมสงสัยเรื่องการจ่ายไฟของพาวเวอร์มากกว่าครับ
                              ลองเปิดฟังเพลงอย่างเดียว...กับลองเปิดพร้อมโปรแกรมเกี่ยวกับกราฟฟิค...ลองทำอะไรเล่นๆ
                              ดูว่าเสียงเพี้ยนหรือป่าว

Comment

460+X15 ครับดูหนัง เล่นเกม

Comment

Working...
                                X