Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 5.1 ถูกๆ ดีๆให้น่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 5.1 ถูกๆ ดีๆให้น่อยครับ

แนะนำลำโพง 5.1 ถูกๆ ดีๆให้น่อยครับ

บอกยี่ห้อและราคาให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

AJ คับ 1900 บนเดอะมอคับ^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      AJ คับ 1900 บนเดอะมอคับ^^

ตามนี้เลยครับ AJ 91, 92 โลตัส คาร์ฟู ก็มี

หรือถ้างบบถึง หกพัน ไปสอย Leona G9 ครับ ไปที่ห้องตลาดนัดเลยครับ

Comment

น่าสนใจแฮะ แล้ว AJ 91 กับ 92 แตกต่างกันอย่างไรครับ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
          น่าสนใจแฮะ แล้ว AJ 91 กับ 92 แตกต่างกันอย่างไรครับ
          ถ้าจำไม่ผิด เสียบไมไม่ได้ กับ เสียบไมได้ คับ^^

Comment

เรื่องเสียงนี่ ดีเลยหรอครับ
            เทียบเท่าลำโพงมียี่ห้อตัวอื่นเลยรึป่าวครับ
            อยากจะเอามาเสียบกะเครื่องเล่นดีวีดี

Comment

ที่ไปยืนฟังก้อ ดีนะ แต่ต้องไปลองฟังเองคับว่าชอบไหม^^

Comment

Boston BA รุ่น 7500 4.1 Digital แต่ใช้เป็น 5.1 ได้ครับใช้กับ Sound Card X-Fi เสียงดีมากครับ เมื่อก่อนซื้อมาราคาประมาณ 17,500 บาทครับ (แพงไปป่าวเนี่ย แต่คุ้มครับผมใช้มาหลายปีแล้วยังแจ่มเหมือนเดิม) ตอนนี้น่าจะถูกลงนะครับ

Comment

Klipsch Promedia 5.1 GMX
                  Last edited by bigtees; 1 Oct 2009, 14:51:03.

Comment

เอ่อ ผมอ่านข้างบนเขาขอถูกๆนะ

Comment

Originally posted by bigtees View Post
                      Klipsch Promedia 5.1 GMX
                      สำหรับผม ผมอยากได้รุ่นเก่านะ รุ่นนี้ผมว่า ดีไซด์มันอวกาศเกินไป ถึงจะเสียงดีก็เหอะ

ปล. อยากได้ BOSE อะคร๊าบบ แหล่มเลย

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                        เอ่อ ผมอ่านข้างบนเขาขอถูกๆนะ
                        ครับ ถูกๆครับ -__-*

Comment

เหอะๆๆๆๆ 17500 ถูกจริงๆเลย อิอิ

เห็นมีcreative ออกใหม่อะ 2400 นะรู้สึกถ้าจำไม่ผิด 5.1 ไม่รู้เสียงดีป่าว

Comment

ได้ DELUX 5.1 มาจากงานคอมมาท 1190บาท แจ่มดีเหมือนกัน สำหรับผมมันโอเคทีเดียว
                            ลองไปฟังเทียบกับ คีเอถีบ รุ่น 5200 รึปล่าวหว่า ที่ราคา 1999บาท ที่รุ่นพี่ซื้อมาจากในงานเมื่อปีก่อนๆ แล้ว ผมว่าของผมเสียงดีกว่า อิอิ

Comment

creative T5400 ซื้อ เมื่อต้นปี 2290 บาท

Comment

Working...
                              X