Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อลำโพงยี่ห้อไหนดีครับ ราคา ประมาณ3-4พัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อลำโพงยี่ห้อไหนดีครับ ราคา ประมาณ3-4พัน

ถามเรื่องลำโพงครับ คือจะซื้อลำโพงคอม มาต่อกับทีวีดู งบประมาณ3พัน-4พันเอายี่ห้ออะไรดีครับ

แล้วก็ ลำโพง 5.1นี่ เอามาดูทีวีธรรมดามันจะดังทุกลำโพงหรือเปล่าครับ คือเคยถามเพื่อนมันบอกว่า

ไม่ได้หรอก ดูยูบีซีธรรมดา ต้องดูพวกแผ่นดีวีดี ที่มันรองรับระบบ 5.1 ถึงจะดังทุกลำโพง

อีกอย่างมีเว็ปไหน น่าเข้าไปดู หรือเข้าไปซื้อลำโพงครับ ขอหน่อยครับ

Comment

www.thanni.com

Comment

ไมโครแล๊ปครับ ผมอยากได้ 5555555555555+(แต่ไม่รู้เป็นไงนะ แค่ผมอยากได้)

Comment

ลองเดินฟังตามร้านไปเรื่อยๆคับ อันไหนถูกใจก็เอาอันนั้นเรยคับ เพราะแต่ละคนฟังจะไม่เหมือนกัน
          *-*เชื่อหูตัวเองดีที่สุดคับ

Comment

Working...
          X