Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!! 8800 GTS ก็ไม่น้อยหน้ารุ่นน้อง อย่าง 8800GT หรอกครับ มาดูกันเลย!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!! 8800 GTS ก็ไม่น้อยหน้ารุ่นน้อง อย่าง 8800GT หรอกครับ มาดูกันเลย!!!

หลังจาก 8800GT ออกมากระแสมัน แรงมากๆครับ แต่ตอนนี้ผมเริ่ม ชินล่ะครับ ตอนนั้น อยากขายไปซื้อ 8800GT ครับ แต่ตอนนี้ไม่ขายแล้วล่ะครับ เพราะผม เพิ่งซื้อ 8800GTS มาเองครับ แล้ว ด้วยเหตุที่ว่า เพื่อน ผมก็เพิ่งซื้อ 8800GT มาครับ คะแนนก็ต่างกันอยู่ครับ แต่เอาไปเล่นเกมแล้ว พอพอกันเลยครับ บางเกมนี่ก็ต่างกัน จนแบบว่า ไม่ค่อยรู้อ่ะครับ วันนี้นอนดึกก็เลย เอา ผลTest มาโชว์เชยๆครับ
    ผิดพลาดประการใด ขอโทษด้วยนะครับ เพิ่งหัดทำอ่า

ตอนTEST ผมเปิดแอร์ แล้ว เปิดฝาเครส เอาพัดลมเป่าเข้าไปอีกครับ
    E6550 2.33
    ASUS "P5B" Intel P965
    ASUS 8800GTS 320M
    RAM Kingmax 2GB DDR2-667
    SPU ZALMAN 500W

Last edited by Kengjeed; 7 Nov 2007, 17:35:22.

เลือกการ์ดจอให้เหมาะกับ Resolution ของจอ

มิใช่ตามกระแส

Comment

เลือกการ์ดจอให้เหมาะกับ Resolution ของจอ

งับๆ พี่อาร์ท หายไปเลย อ่ะงับ

Comment

.

Comment

งืม รวมพล คนใช้ 8800gts

Comment

Originally posted by Artemis View Post

หุหุ ไม่ได้ตามกระแส แต่ crysis มันไม่ถึง 30fps นี่สิ

Comment

ใช้ที่มีอยู่ให้คุ้มก็โอเชแล้ว ของแบบนี้ตามมันมากไม่ไหวหรอก

Comment

Originally posted by theix View Post
                หุหุ ไม่ได้ตามกระแส แต่ crysis มันไม่ถึง 30fps นี่สิ
                จริง ๆ ของเก่าที่มีอยู่ก็เล่นได้ ไม่ต้องปรับ resolution ให้มันสุด

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ใช้ที่มีอยู่ให้คุ้มก็โอเชแล้ว ของแบบนี้ตามมันมากไม่ไหวหรอก
                  ตื่นเช้าจังครับ

Comment

รักในหลวง ร่วมกันพอเพียงเถอะครับ crysis อะไรไม่ถึง 30 fps ก็ลดลงมาเล่นที่ 640*480 ปรับ low ครับ เล่นได้สนุกเหมือนกันครับ เห็นด้วยกับคุณ art

Comment

คิดถูกแล้วครับ เปลียนไปไม่คุ้มอยู่แล้วแรงกว่าเดิมไม่ถึง 10% ยังไงก็สังเกตุไม่ค่อยออกหรอกครับ 8800gt (เกือบๆรู้สึกได้)เหมาะสำหรับท่านที่จะซื้อการ์ดใหม่มากกว่า

แต่ยังไง 8800gt ก็ยังแรงกว่าถูกกว่า ย้ำให้เจ็บใจเล่น 55+

Comment

อยากบอกเหมือนกันครับ ว่ามันไม่ได้ต่างกันหรอกครับ

Comment

ลองไปเล่น กับ Vista 64Bit ดู ดูสิว่าลื่ยขึ้น 30 % ไหม อิอิ

Comment

8800GT ผมว่าใช้งานจริงๆแรงพอๆกับ 8800GTS นั่นแหละ
                            แต่ปัญหามันอยู่ที่ราคามากกว่า

Comment

แบบถ้าซื้อเครื่องใหม่ ถูกกว่า+ แรงกว่า
                              ถ้ามีอยู่แร้ว
                              ก็ พอเพียงคับ

Comment

Working...
                              X