Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมจะถอย Spark GeForce 8600GT A650 256MB จะคุ้มไม่ครับ ช่วยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมจะถอย Spark GeForce 8600GT A650 256MB จะคุ้มไม่ครับ ช่วยตอบที

Chipset/Core Speed: nVIDIA GeForce 8600GT A650/650MHz
    Memory/Effective Speed: 256MB DDR3/1850MHz
    Stream Processors: 32
    Memory Interface: 128-bit
    Interface: PCI-Express x16
    Ports: Dual DVI + TV/S-Video/Composite Out
    Support 3D API: DirectX 10 (SM 4.0), OpenGL 2.0
    Warranty: 2 Years

เห็นกระทู้หนึ่งบอกว่า 8600gt มีปัญหาค้าง
    ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านมากสำหรับคำแนะนำ

E1280 2.0GHz
    DDRII 2 G
    gigabyte GA-945GCM-s2L

คุ้มนะ เกมอะไรก็เล่นได้หมดนะ ช่วงนี้

Comment

จัดโล้ด คุ้มแน่
      ที่ว่า 8600GT มีปัญหาค้างนั้น หากรู้สาเหตุและแก้ให้ถูกทาง มันก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ ไม่ว่าการ์ดตัวใดก็มีโอกาสเกิดปัญหาได้ทั้งนั้น แต่ทุกปัญหาก็ย่อมมีทางแก้ไข (ไม่ไหวจริงๆก็เคลม อิอิ)

Comment

8800gts ไปกดเลยคับ ในบอดของมือสอง

Comment

มี อยากปล่อยครับ รุ่นที่ท่านจะซื้อ ปล่อย3800 สนไหมครับพร้อมค่าส่ง ใช้ได้ไม่ถึงเดือน

สนใจpmมานะ

ถามเรื่องค้าง ไม่เคยค้างครับ ตามลายเซนต์

จะไปสอย8800gtsจร้า

Comment

คุ้มแน่นอนครับ

Comment

อยากได้มั่ง แต่ม่ายมีตัง T_T

Comment

คุ้มครับ

Comment

แรงมากครับในราคาย่อมเยา คุ้มสุดๆครับ

Comment

คุ้มคับ ผมก็เพิ่งถอยมาคับ

Comment

มันเป็น 8600GT ที่น่าซื้อที่สุดในตอนนี้ครับ

Comment

ถ้าคอยอีกนิด ราคา ก็ ตกแล้ว เอ๊ะ หรือว่า กระแส 8800GT 256Mb ยังไม่แรงพอที่จะดันการ์ดรุ่นกลางให้ราคาตก -*-

Comment

ใครแนะนำยี่ห้ออื่นมั้งเป่า เพราะกำลังจะซื้อแล้ว ++กำลังหาข้อมูลว่าตัวไหนคุ้ม++

ปล.งบ 4500 บ

Comment

Working...
                          X