Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการซ่อนโปรแกรมนิดส์นึงงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการซ่อนโปรแกรมนิดส์นึงงับ

คือ ผมเเหงเพื่อนคนนึ่งมันชอบโหลดบิตอะครับ พอเปิดโปรแกรมตั้งค่าโหลดเสร็จมันก็กด Ctrl+~ แล้วโปรแกรมบิตก็หายไปเลย(ถูกซ่อน) พอกด Ctrl+~ มันก็เรียกมาดูอีกที ไอการกด Ctrl + ~ มันเป็นฟังชั่นของวินโดว์ หรือเป็นโปรแกรมซ่อนไฟล์อะครับ แล้วถ้าเป็นฟังชั่นของวินโดว์จะเรียกใช้ไงอะครับ แล้วถ้าเป้น โปรแกรม มันชื่อโปรแกรมไรอะงับ รบกวนด้วยครับ คุงครับ

ฟังค์ชั่นของโปรแกรม

Comment

Originally posted by zman View Post
      ฟังค์ชั่นของโปรแกรม
      พอจะทราบป่าวงับ ว่าชื่อโปรแกรมอะไรอะครับ ^^

Comment

เป็นฟังค์ชั่นของโปรแกรมบิตไง

Comment

อยากรู้ด้วยคนอะคับ
          ทำไงอ่าขอบคุณคับ

Comment

Working...
          X