Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับBF2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับBF2

1.โหมดเล่นคนเดียวปรับแมพให้เป็นแบบ32คน ไม่ได้หรอคับ

2.มีเทคนิคยังไงที่ทำให้เครื่องบินลงจอดเนียนๆ - - จะลงที่ไรตกตายทุกที ขับยาก

1 ไมได้
    2 ฝึกบ่อยๆ ไม่ยากอย่างที่คิด จินตนาการว่าเครื่องบินจริงๆมานจะต้องลงยังไง

Comment

ทีมล่ะ 8 คน เกิดไม่ทันยิง อิอิ

Comment

1.โหมดเล่นคนเดียวปรับแมพให้เป็นแบบ32คน ไม่ได้หรอคับ

2.มีเทคนิคยังไงที่ทำให้เครื่องบินลงจอดเนียนๆ - - จะลงที่ไรตกตายทุกที ขับยาก
        1.ไม่ได้คับ
        2.ด่านที่เครื่องจอดบนเรือน่าจะทำได้ มันจะมีเครื่องที่ขึ้นลงแนวดิ่งได้อ่ะคับ

ป.ล.ปกติไม่เคยลองเหมือนกัน ว่าแต่จะลงจอดทำไมอ่ะคับ

Comment

ก็อยากลงจอดเล่นๆอ่า 555+ เคยลงได้ที่นึงแต่เกือบบึ้ม แล้ว ฮ.ก็ขับยากโครต - -

Comment

ก็อยากลงจอดเล่นๆอ่า 555+ เคยลงได้ที่นึงแต่เกือบบึ้ม แล้ว ฮ.ก็ขับยากโครต - -
            ตอนขับจริง(ตอนเล่นonline)ๆนี่ จะขับถึงนาทีหรือป่าวยังไม่รู้เลยคับ ส่วนใหญ่คนที่ขับกันได้เค้าเทพกันมั่กๆ ว่าแต่ฮอนี่ลองขับแบบวนรอบธงได้ยังคับ

ป.ล.ถ้าอยากได้map32ต้องโหลดตัวmodมาลงทับแผนที่อันเก่านะคับ

Comment

แล้วmodหาได้จากไหนหรือท่าน

Comment

http://mods.moddb.com/?search=t&game=109
                ลองเล่น server เกาหลีมาขับฮอกวนสุดๆ เล่นฮอตีลังกาสู้กันอะจะบ้าตาย

Comment

อืม งั้นถามต่อนิดครับ

แผ่นผีมันอับแพทไม่ได้เหลอครับ แล้วเล่น Server ไทยได้ป่ะครับ ^_^

Comment

1.น่าจะอัพได้ครับ
                    2.แผ่นก็อปเข้าเล่นonlineไม่ได้ครับแต่ถ้ามีserialnumberตัวจริงก็ได้ครับ

Comment

อืม งั้นถามต่อนิดครับ

แผ่นผีมันอับแพทไม่ได้เหลอครับ แล้วเล่น Server ไทยได้ป่ะครับ ^_^
                      ถ้าอยากมันส์ต้องซื้อแผ่นจริงคับ เหอะๆ

Comment

Working...
                      X