Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด Asus P5KR ต่อหัวแจ๊คช่องต่อลำโพงเข้าเมนบอร์ดยังไงครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด Asus P5KR ต่อหัวแจ๊คช่องต่อลำโพงเข้าเมนบอร์ดยังไงครับ ช่วยที

เมนบอร์ด Asus P5KR ต่อหัวแจ๊คช่องต่อลำโพงเข้าเมนบอร์ดยังไงครับ ช่วยที

ใครก็ได้ช่วยบอกทีครับ -*- อิอิ มือใหม่หัดประกอบครับ

คืออาไร จะเสียบสายลำโพงที่ด้านหลังเพื่อให้เสียงออก หรือ จะต่อสายจากช่องเสีบหูฟังด้านหน้า งงครับ

Comment

สีเขียว

Comment

จั้ม audio หน้าเคสปะคับ^^

Comment

ช่ายครับ จั้มหน้าเครส ครับ

Comment

ดูจากหนังสือคู่มือ แล้วทำตามคับ

ไม่ยากน้า

Comment

ไม่เห็นบอกอ่า -*- หรือผมอ่านไม่เจอก็มะรู้ อิอิ ไงก็ขอบคุณนะครับ

Comment

Last edited by kgb99; 5 Nov 2007, 16:35:18.

Comment

^--- เพิ่มเติมงับ เข้า Bios ไป set ด้วยนะงับว่าที่ต่อไปเป็นแบบ HD หรือ AC

Comment

HD AC มันคือไรครับท่าน

Comment

Originally posted by hsteam View Post
                      HD AC มันคือไรครับท่าน
                      ชนิดของ Sound ที่เราเลือกใน BIOS ตรง Onboard นั่นแหล่ะครับ

--------------------------------------------------------------------------

อื้ม แต่ผมต่อ Sounde front panel ไม่ได้แหะ เพราะสายยาวไม่ถึง

Comment

Working...
                      X