Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติ ถามเรื่องแรม หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติ ถามเรื่องแรม หน่อยนะครับ

ตอนนี้ผมใช่ บอร์ด ALiveNF6G-VSTA

Cpu AMD Athlon 64 X2 3600+

Ram G.Skill DDR2 667 512*2

แล้วผมได้ Kington 512*2 667 มันจะเข้ากันได้หรือเปล่าอ่ะครับ

ยังไม่ค่อยรู้เรื่อง Dual อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ได้ไม่มีปัญหา

Comment

แหล่มเลย แรมเทพ กับ แรมมหาชน ระวังมันทะเลาะกันเลือกเขตเน้อ....

Comment

อ่อขอบคุณครับ แล้วใส่ก็ใส่ให้มันคู่กัน ของใครของมันใช่ไหมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by zynedie View Post
          อ่อขอบคุณครับ แล้วใส่ก็ใส่ให้มันคู่กัน ของใครของมันใช่ไหมอ่ะครับ
          ใช่ครับ จะดีมาก
          ผมเคยจับคู่ GEIL ULTRA 1G/800 x 2 + Apacer 1G/667 x 2 ใช้เป็นเดือนๆ เปิด 24 ชม. นิ่งๆ สบายๆ ครับ (ไม่ได้ o/c นะ)

Comment

Working...
          X