Announcement

Collapse
No announcement yet.

Front Audio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Front Audio

แบบว่า MB ไม่รองรับ Front Audio อ่ะคับ...

แต่ตัว CASE มันมีช่องเสียบ หูฟัง + ไมค์ ด้วยหน้าด้วย...

ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีไหนให้ หูฟัง + ไมค์ ด้านหน้ามันสามารถใช้งานได้ไหม...

Mainboard รุ่นใหนครับ

Comment

P5E คับ...

ผมเข้าใจว่ามันไม่มีนะ หรือว่าผมโง่เองหว่า ไม่เจอ...

Comment

ก็เอาสายหน้าเคสไปเสียบกับการ์ดเสียง (มั้งเหอๆ) ไม่ใช่ก็ขออำภัยคับ

Comment

ดูในคู่มือยังคับ^^
          Last edited by kgb99; 5 Nov 2007, 16:21:14.

Comment

ดูแล้วคับผม...

พอดีว่าของผมเป็น P5E เฉยๆ อ่ะ...

ไม่ใช่ตัวข้างบนอ่ะคับ...

Comment

อ้าว แล้วกัน^^

Comment

เมนบอดเทพ ราคามหาโหด ตัวนี้มันแถมกาดเสียงให้นิครับ ลองหาๆดูที่ตัวกาดเสียง น่าจะมีนะ

Comment

ขอถามพ่วงหน่อย

แล้วมี Front Panel ตัวไหนเสียบลำโพง 5.1 ได้มั้งอะจะเอาไว้เสียบหูฟัง 5.1 อะขี้เกียจเอื้อมไปเสียบข้างหลังสลับกะลำโพง

Comment

Originally posted by pattrick View Post
                    เมนบอดเทพ ราคามหาโหด ตัวนี้มันแถมกาดเสียงให้นิครับ ลองหาๆดูที่ตัวกาดเสียง น่าจะมีนะ
                    นี่แหละที่อยากถาม...

มันมีช่องใหเสียบได้ที่ตัว Sound Card แต่ในคู่มือไม่ได้บอกว่ามันใช้ทำไร...

ตอนนี้กำลังหาใน Net อยู่ว่ามีเวปไหนอธิบายบ้าง แต่ยังหาไม่เจอ...

ผู้ใดรู้บอกทีเด้อ...

Comment

น่าจะตรงที่วงกลมไว้มั้งครับต่อสายจากตรงนั้น ส่วนวิธีลองหาอ่านจากคู่มือดูครับ โดยไฟล์อาจจะอยู่ในแผ่น Driver ก็ได้ครับแต่บอร์ดราคาแพงแบบนี้น่าจะมีคู่มือที่พิมพ์เป็นเล่มนะครับ

Comment

มีคับ เป็นเล่มเลย...

อธิบายเกี่ยวกับตัว MB ค่อนข้างละเอียด...

แต่ไม่ได้พูดถึงตัว Sound Card เท่าไรเลย...

บอกแต่ว่าให้เสียบตรงนี้ รูข้างหลังทำไรได้บ้าง จบ...

Comment

รู้ที่วงนั้นแหละตามรูป น่าจะต่อเหมือนออนบรอดนั้นแหละครับ

Comment

Working...
                          X