Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram geIL กับ kingston

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram geIL กับ kingston

ram ของ kingston, geIL, G-skill แบบ ddr2 2gb มันต่างกันมั๊ยครับเพราะว่ากะจะซื้อgeIL แต่เหนราคาkingston ถูกกว่าเกือบพันอะครับ คุณภาพเหมือนกันหรือไม่คับ

เหมือนกันแหละครับเวลาใช้งาน

Comment

Originally posted by nantarokung View Post
      ram ของ kingston, geIL, G-skill แบบ ddr2 2gb มันต่างกันมั๊ยครับเพราะว่ากะจะซื้อgeIL แต่เหนราคาkingston ถูกกว่าเกือบพันอะครับ คุณภาพเหมือนกันหรือไม่คับ
      ใช้เดิมๆ ธรรมดาไม่แตกต่างครับ แค่ยี่ห้อ / ประกัน
      *เอะตอบผิดหมวดปาว นี้

Comment

ผิดหมวดป่าววว

Comment

ถ้าเรื่องประกันต้อง Corsair ประสิทธิภาพพอกันไหม้เคลมได้

Comment

ผิดหมวดแหงมๆ

Comment

Working...
            X