Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย เดโม โปรสตีท มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย เดโม โปรสตีท มีปัญหา

เครียดเลย...............
    กว่าพี่เค้าจะโหลดมาให้(เนต256วิ่งจริง ร้อยนิดๆๆ)....เสียเวลาโหลด ทั้งคืน นะครับ

ช่วยหาทางแก้ให้หน่อย ครับ
    ขอบคุณ ครับ (เด็กดอย เนต33เค)
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 5 Nov 2007, 20:24:11.

ประมาณว่า ไฟล์ที่โหลดมาเสียครับ กรุณาไปหาตัวใหม่ที่ สดๆ มา(หาตัวที่สมบูรณ์กว่า)

ยินดีด้วยครับ โหลดใหม่

Comment

ใจเย็นๆครับ ถ้าไฟล์เสียก็โหลดใหม่

แนะนำ www.thaigaming.com ครับจะได้เร็วๆ

Comment

รอตัวเต็มไปเลย......อีกไม่กี่วันเอง

Comment

เสียใจด้วยครับ
          แบบนี้โหลดใหม่
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ฆ่าฉัน ฆ่าฉัน ให้ตายดีกว่า

Comment

ทำใจครับ อิอิ ลองโหลดใหม่ดูอีกครั้งครับ จากภาพรู้สึกไฟล์ที่โหลดมาจะไม่สมบูรณ์นะครับ

Comment

Working...
              X