Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอคอนใน vita ทำไงให้เล็กลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอคอนใน vita ทำไงให้เล็กลง

อยากทำให้ไอคอนมันเล็กลงครับ ตามภาพมันใหญ่ไป ตอนนี้ปรับ รีซูลูชั่น 1024*768 ไม่อยากปรับเป็น 1280*1024 (แบบนี้ไอคอนเล็กเกินไป) ขอบคุณครับ

กด CTRL + Scroll Mouse ขึ้น หรือ ลง ครับ
    เหมือนกับเวลาที่เราขยายขนาดตัวหนังสือใน internet explorer ครับ

Comment

ตามนั้นแหล่ะครับ หย่ายยครึ่งจอก็ได้

Comment

เจงแล้ว วิสต้า มันมีให้เลือกขนาด ไอคอนหน้าเดสท๊อปนะค๊าบ คลิกขวา เลือกขนาดได้เยยค๊าบบบบ

Comment

Originally posted by jshow View Post
          เจงแล้ว วิสต้า มันมีให้เลือกขนาด ไอคอนหน้าเดสท๊อปนะค๊าบ คลิกขวา เลือกขนาดได้เยยค๊าบบบบ
          ทำตามท่าน บอกได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆๆ

Comment

Originally posted by chesuke View Post
            กด CTRL + Scroll Mouse ขึ้น หรือ ลง ครับ
            เหมือนกับเวลาที่เราขยายขนาดตัวหนังสือใน internet explorer ครับ
            อันนี้ทำง่ายดีครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X