Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ Burn ram-cpu จะทำให้ลากได้ไกลกว่าเก่าจริงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ Burn ram-cpu จะทำให้ลากได้ไกลกว่าเก่าจริงหรือ

ผมอยากรู้ว่าการ Burn ram-cpu จะทำให้ลากได้ไกลกว่าเก่าจริงหรือครับ
    เพราผมก็ไม่เคยBurn แล้วจะส่งผลต่อเครื่องอย่างไรครับ แล้วจะจะร้อนมากไหมครับ
    อีกอย่างคือควรBurnนานไหมครับ

ก้อไม่เสมอไปครับเบิร์นเสร็จอาจได้เท่าเดิมแต่ลดไฟลงได้
    ้หรือลากไปได้อีกนิดหน่อยหรือ
    อาจไม่ได้เพิ่มขึ้นเลย
    แล้วแต่ system ด้วย ตอนเบริ์นนี่ร้อนสุดครับ
    แล้วแต่ครับอาจจะ 24 ชม.ขึ้นไป แต่บางคนเค้าเบริ์นเป็นอาทิตย์ก้อมี

Comment

โปรแกรมที่ใช้Burnมีไรบ้างครับ

Comment

ORTHOS
        memtest
        เอาไปเผาเล่นๆงับ....

Comment

ยังไม่เคยลองนานๆเหมือนกันคับ กลัวมันพังแล้วต้องรอเคลม^^

Comment

เด๋วจะลองไปเผาครับ

Comment

มันไปได้อีกนิดนึงเเบบนิ่งๆ Burnมั่งใช้งานมั่งสักพัก เเล้วขยับดูก็ไปดีกว่าตอนเเรก

Comment

งืมๆ

Comment

Working...
                X