Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sound card กับ Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sound card กับ Vista

-คือผมจะซื้อ cound card ใหม่ครับ อยาก ซื้อที่ มันซัพพอท กับ window Vista ครับ ตัวเก่าใช้ SB Audigy value แล้ว ผมหาโหลดไดร์เวอร์ได้ แต่ ไม่มี ตัวปรับซาว EAX หาโหลดที่ web creative ก็ไม่มี เลยจะเปลี่ยน ตัวใหม่ อยาก ทราบว่าจะซื้อรุ่นไหนดีครับ ขอเป็น X-FI นะครับ และ ซัพพอท VIsta ปรับอะไรได้หมด ขอบคุณครับ

Sound Bluster Audigy Value ใช้บน Vista มีตัวปรับ EAX นะครับ ผมใช้อยู่ แต่ต้องโหลดไดร์เวอร์ตัวใหม่จากเว็บมาลง ขนาด 63MB

Comment

แล้ว มี x-fi รุ่นไหน ที่มีแผ่น driver สำหรับ vista แถม มากับ กล่องมั่ง ครับ

Comment

Sound Blaster X-Fi XtremeMusic โหลดมาจากเว็ปมีให้ปรับได้(ตามรูปด้านล่าง)
        ส่วนAudigy2zs ได้เวอร์ยังไม่ค่อยสมบูรณ์ ผมลองเคยใช้ทั้งสองตัวแล้วบนวิสต้าSound Blaster X-Fi XtremeMusic จะดีกว่า
        Last edited by fist007; 27 Aug 2008, 17:13:38.

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X