Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยโพสรูปภาพ "ระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ" ของทุกท่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยโพสรูปภาพ "ระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ" ของทุกท่านหน่อยครับ

เพื่อเป็นแนวทางสำหรับคนที่อยากเล่นน้ำ และ คนที่กำลังจะเล่นน้ำ
    แต่สำหรับคนที่อยากอาบน้ำ อันนี้ช่วยไม่ได้นะครับ
    Last edited by benzmore; 22 Nov 2007, 17:39:22.

มีนิดหน่อย. big water 745 บล๊อคเดิม..แต่อีกไม่นานจะไปเป็น swichtech gt แล้ว..
    Attached Files

Comment

มือใหม่ครับเพิ่งทำเสร็จ เหนื่อยกับสายจริงๆ ต่อสั่นต่อยาว
      Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:51:51.

Comment

Thermaltake Big Water 745 + Zalman Water Block Gold
        Attached Files

Comment

อิอิไอเดียแจ่มๆกันทั้งน้านน

Comment

มีแต่ TT กันทั้งน้านนนนน ยังไม่มี swiftech ซักราย แต่ของเราเก็บไว้ก่อน สายยางมันแบบบ้านๆ ไม่ค่อยแจ่ม หุหุ

Comment

สวยจังเลย ผม ยัง รกๆ เครื่อง อยู่เลยว่าจะจัดใหม่

Comment

งามๆ

Comment

มาแบบใสๆ อิอิ ไม่รู้ว่าจะสวยถูกใจหรือเปล่าว

Last edited by apichate; 28 Feb 2010, 22:54:20.

Comment

มีแต่ชุดใหญ่ๆ ทั้งน้านน
                    ยังไม่เห็น ชุด ประหยัด เลย

Comment

Originally posted by benzmore View Post
                      มีแต่ชุดใหญ่ๆ ทั้งน้านน
                      ยังไม่เห็น ชุด ประหยัด เลย
                      ของผมไงชุดประหยัด(อาย)รอซื้อหม้อน้ำ+กำลังโมปั้มตู้ปลาเข้ากับแท้งก์เดี๋ยวเอามาให้ดู แล้วของ จขกท.ไปถึงไหนแล้ว

Comment

อ่าวโชความจนของกระผมมีตังเล่นน้ำแต่ไม่มีตังซื้อเคสซะงั้นอะงงกลับตัวผมเองจริงๆเลย-*- -*- ตามรูปภาพครับโชความจน อายเค้ามั้ยเนี้ย -*-

Comment

อูว แจ่มๆทั้งนั้นน ของเรารึ....ม่ายสวย... ม่ายหรู... ม่ายแรง....เลย... ไม่โพสดีก่า อิอิ

Comment

Originally posted by sc View Post
                            ของผมไงชุดประหยัด(อาย)รอซื้อหม้อน้ำ+กำลังโมปั้มตู้ปลาเข้ากับแท้งก์เดี๋ยวเอามาให้ดู แล้วของ จขกท.ไปถึงไหนแล้ว
                            ของผมยังไม่ได้เริ่มเลยครับ
                            กำลังเก็บข้อมูลอยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by rts20d View Post
                              มีนิดหน่อย. big water 745 บล๊อคเดิม..แต่อีกไม่นานจะไปเป็น swichtech gt แล้ว..
                              เหมือนกันครับท่าน

ปล.รูปนี้ถ่ายเมื่อ 2 เดือนที่แล้วนะครับ เดี๋ยวว่าง ๆ จะลงรูปล่าสุดให้ดูครับ

Last edited by illusion_tx; 10 Nov 2007, 19:47:51.

Comment

Working...
                              X