Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีอย่างไร ที่จะดูว่า ไดเวอร์การ์ดจอ สมบูรณ์ที่สุดแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีอย่างไร ที่จะดูว่า ไดเวอร์การ์ดจอ สมบูรณ์ที่สุดแล้ว

ผมซื้อ AGP 7300GT มา
    แล้วก้อใช้แผ่นลงไดเวอร์ปกติ

แต่เห็นที่ผิดสังเกตุ ตรงการที่จะใช้คำสั่ง แผงควบคุม NVidia
    แต่มันดันขึ้นเป็น ????? NVidia เป็นเพราะอะไรครับ
    มีวิธีดูไหมว่า ไดเวอร์สมบูรณ์แล้ว ใช้ประสิทธิ์ภาพการ์ดจอเต็มที่แล้ว

ขอบคุณครับ
    Attached Files

เซท จอใหม่ครับ นี้ 16 บิตหรือ 256 คัลเลอร์ด้วยเปล่าครับ

Comment

ปรับภาพ restart ก็หายคับ ส่วน driver ก็ไปโหลด เวอร์ล่าสุดของ serie 7 ในเวป nvidia มาลงคับ

Comment

driver serie7
        ขอรบกวน ส่งลิงค์ดาวโหลด ได้ไหมครับ หาไม่เป็น มะถูกกับภาษาอังกฤษด้วย -*-+
        รบกวนช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

http://www.nvidia.com/page/home.html เข้าไปที่ download driver ครับ แล้วก็เลือกเอาว่าเราใช้การ์ดรุ่นอะไร

Comment

รูปที่ผมโพส ที่ มันขึ้นว่า ????? NVIDIA ปกติมันเป็นอย่างนี้อยู่แล้วป่าวครับ
            หรือว่า ไม่เป็น แล้วผมเป็น มันเพราะอะไรหรอครับ

Comment

Originally posted by fongowin View Post
              รูปที่ผมโพส ที่ มันขึ้นว่า ????? NVIDIA ปกติมันเป็นอย่างนี้อยู่แล้วป่าวครับ
              หรือว่า ไม่เป็น แล้วผมเป็น มันเพราะอะไรหรอครับ
              เป็นที่การตั้งค่าภาษาหรือเปล่าครับ ของผมเป็นภาษาไทย เขียนคำว่า "แผงควบคุมของ NVIDIA" ครับ

Comment

Working...
              X