Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณเคยรอนานแค่ไหน กับการนำของ"ไปเคลม"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณเคยรอนานแค่ไหน กับการนำของ"ไปเคลม"

ผมเคลมครั้งแรกในชีวิต(ุhardware com) ตอนนี้เคลมจอ lcd LG19นิ้ว ที่ร้านในเครือ com7 อยู่คับ

ตั้ง 2อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย ไม่รู้ว่านานไปมั้ยเนี่ย ต้องยืม crtของเพื่อนมาทำงาน
    Last edited by rhythm158; 6 Nov 2007, 18:07:01.

ผมไม่เคยรอนะคับท่าน เครมปุ้ปได้ปั้ป มะเคยเครมกะคอม 7

Comment

เครม จอ LCD LG เหรอ ไป เครมศูนย์ com7 ทำไมอะ (lcd dvd -rw ซื้อที่ไหนก็เครมที่ LG ได้)

ไม่ไปเครม ศูนย์ LG เลยอะ ชั้น 2 มั้ง ส่ง com7 เค้าก็ต้องไปส่ง ศูนย์ LG อีกทีอยุ่ดี เสียเวลาอะ

เครมศูนย์ LG เลยเร็วกว่า - -
      Last edited by ekhoho; 6 Nov 2007, 18:20:26.

Comment

ผมเคยรอ เดือนกว่าๆ บอร์ด ECS รอจนลืมไปเลยว่าเคยมีบอร์ดตัวนี้ครับ

Comment

Originally posted by ekhoho View Post
          เครม จอ LCD LG เหรอ ไป เครมศูนย์ com7 ทำไมอะ

ไม่ไปเครม ศูนย์ LG เลยอะ ชั้น 2 มั้ง ส่ง com7 เค้าก็ต้องไปส่ง ศูนย์ LG อีกทีอยุ่ดี

เครมศูนย์ LG เลยเร็วกว่า - -
          ผมก็ไปเคลมที่ศูนย์ LG ครับ แต่ให้ร้านเป็นคนดำเนินการให้

Comment

Originally posted by CaLiBaN View Post
            ผมเคยรอ เดือนกว่าๆ บอร์ด ECS รอจนลืมไปเลยว่าเคยมีบอร์ดตัวนี้ครับ
            นานขนาดนั้น ซื้อใหม่เลยดีมั้ยครับ นานมากกกกกก

Comment

dvd-rw asus dcom 4 week^^

Comment

อินแกรม 40 วัน

Comment

ผมเคยเคลมเครื่องเล่นMP3 โดนไป1เดือนกว่า เกือบ2เดือนครับ วันได้กลับมาประกันหมดพอดีมั้ง ถ้าจำไม่ผิด แต่ร้านเค้านับวันส่งเลยไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ

Comment

เคยเครมจอของHPนานมากกว่าจะได้ตัวใหม่ ถ้ามันไม่โทรมาบอกก็ลืมไปแล้ว

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                      นานขนาดนั้น ซื้อใหม่เลยดีมั้ยครับ นานมากกกกกก
                      แน่นอนครับประกันสายลับจับบ้านเล็กเครมลืมเลย ตอนนั้นเลยถอย MSI K7N2 ประกัน Com7 มาใช้ซะ

Comment

hwh by a&lคับ ตอนนี้5อาทิดกว่าแล้ว ผมเลยขอเงินคืน มันบอกว่าให้เอาบัดประชาน+สมุดธนาคารไป แล้วรอมัน15-30วันอะ แม ร่ ง รอของเคลมแล้วยังต้องคอยเงินจากมันอีก ร่วมๆ2เดือนอะ ราคาเต็มมันตอนซื้อ3500กว่า มันให้แค่2565บาทอะ เพิ่งซื้อเมื่อเดือน6

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                          เคยเครมจอของHPนานมากกว่าจะได้ตัวใหม่ ถ้ามันไม่โทรมาบอกก็ลืมไปแล้ว
                          ทางบริษัท LG เขาก็บอกว่าจะโทรมาบอกเมื่อเสร็จครับ แต่ไม่รู้ว่าอีกนานแค่ไหน จอเพิ่งซื้อมาด้วยอะคับ ยังใช้ได้ไม่นานเท่าไหร่เลย

Comment

ของผม เคลม HDD Seagate จนขายให้ทางร้านไปเลย นานแล้วที่เอา Seagate 4.3 GB ไปเคลม อีกตอน P5B ผมไปเคลม เกือบ ๆ 3 อาทิตย์ครับ

Comment

HDD คับ 1 เดือนกับ 2 วัน จำแม่นเลย
                              แต่มีอีกครั้งนึง ผมรอวันเดียวก็ได้ของเลย

Comment

Working...
                              X