Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดได้ใช้ (940-VSL) J&W แล้วบ้างครับ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดได้ใช้ (940-VSL) J&W แล้วบ้างครับ!!!!

คือผมเปิดเวปดู เวปตัวแทนจำหน่ายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ดูครับ

ปรากฏว่า มีบอร์ด (940-VSL) J&W รุ่นนี้ โผล่มาจากที่ใดไม่รู้

เป็นแบบ ออนบอร์ด อ่ะครับ ยี่ ห้อ J&W

ไม่ทราบว่าแต่ละท่านมีความเห็นอย่างไร กับบอร์ดยี่ห้อนี้
    ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้าง

ขอบคุณครับ

รู้สึกว่าของจีนนะครับ ประสิทธิภาพ ก็ สมราคาครับ

Comment

รู้สึกว่าของจีนนะครับ ประสิทธิภาพ ก็ สมราคาครับ

Comment

JETWAY

Comment

ผมเห็นเหมือนกัน แต่ไม่กล้าลอง เลยเอา Asrock มาแทน

Comment

ดี หรือ ไม่ดี เอยๆๆๆ

Comment

ASROCK ALIVE ดีกว่ามั้ง ยี่ห้อนั้นเพิ่งเห็น jib ขายอยู่ที่เดียวอ่ะ

Comment

Working...
              X