Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดเทพคอนโซล PC ลื่นหัวแตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สุดเทพคอนโซล PC ลื่นหัวแตก

Game: Gears of War (PC)
    Release Date: Nov 6, 2007
    Gears of War heads to the PC with five new campaign missions, new multiplayer modes, and more.

รอครบปีพอดีนะครับ

คอนโซล หรือ PC สวยกว่า?... ไม่ต้องเถียงกันแล้ว ตัดสินด้วยตา วันนี้เลย!!

ลิ้งข้างล่างอ่านดูหน่อย เค้าเทสการ์ดจอ

http://enthusiast.hardocp.com/articl...50aHVzaWFzdA==
    Last edited by ARES; 7 Nov 2007, 12:53:21.

เกม COD4 ผมยังไม่รู้เลย PS3 กับ PC ผมจะเล่นอะไรดี ไม่รู้อันไหนภาพดีกว่ากัน

Comment

โห 8800GT กินหมดเลย

Comment

ง่ะ

Originally posted by tonzakung View Post
        โห 8800GT กินหมดเลย
        ดูด้วยครับ 8800 GTX เค้าเปิดลบรอบหยัก 4X ด้วย อันอื่นปิดหมดเลยนะ - -*

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
          เกม COD4 ผมยังไม่รู้เลย PS3 กับ PC ผมจะเล่นอะไรดี ไม่รู้อันไหนภาพดีกว่ากัน
          รอดูอยู่เหมือนกันครับ - -a

แต่ผมว่าเกมเพลย์ของ FPS มันเหมาะกะเมาส์อ่ะนะ แต่บางคนก็คงชอบไม่เหมือนกัน

พูดถึง PS3 แล้วอยากเล่น Valkyrie Profile

tri-Ace ไม่ประกาศอะไรออกมาเลย ไม่รู้จะทำต่อด้วยหรือเปล่า

ตอนนี้มันหนีไปทำ Infinite Undiscovery ให้ XBOX360 แล้วด้วย T_T

น่าเล่นด้วย T_T

Comment

ออกแล้วหรอ กำ ยังไม่ได้โหลดไว้

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
              PC สิ่ดีที่สุด
              ส่วน PS3 เอาไว้ อีก 2 -3 ปีค่อยซื้อ เอาไว้เล่น final fantasy ขำๆ

Comment

อยากเล่น FF13 ที่สุด

Comment

นอกเรื่องนิด PS3 มันมีอุปกรณ์เสริม Keyboard กับ เมาส์ มั้ยครับ

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                    นอกเรื่องนิด PS3 มันมีอุปกรณ์เสริม Keyboard กับ เมาส์ มั้ยครับ
                    ป๊าด... เอางั้นเลยเหรอครับ

Comment

เกมนี้ 2900XT ไม่ได้เรื่องเลย แพ้ 8800GTS 320MB ขนาด resolution สูงนะเนี่ย 2900XT แรมเยอะกว่ายังแพ้
                      2900XT:
                      1280x1024 No AA 16X AF
                      Min 20 Max 63 Avg 40.4 Texture Medium

8800GTS 320MB:
                      1600x1200 No AA 16X AF
                      Min 25 Max 65 Avg 42.5 Texture Medium

Comment

ภาพในเกมนั่นเปิด AA แล้วเหรอขอรับ
                        ทำไมสายไฟมัน.. = =

Comment

อยากเล่นนนนนนนนนนนนนน

Comment

หาเล่นยังไม่ได้เล๊ยยยยยยยย โอ้ว

Comment

นอนดึกกันจังนะครับ เกมแรงๆมาอีกแว้ววว

Comment

Working...
                              X