Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gts เจอprostreet แค่นี้ละคับ 740/2200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gts เจอprostreet แค่นี้ละคับ 740/2200

Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:12:28.

ก็ลื่นดีนิ่คับ เปิด high หมดทุกอย่างเลย สิ่ vsync ด้วย ยังไหว

Comment

ก็ดีหนิครับ ?

Comment

8600gt ก็ลื่นนะ

Comment

สมกะ core 740 แต่เกมส์นี้ภาพไม่ประทับใจเท่าไร

Comment

Originally posted by amppeter View Post
            ก็ลื่นดีนิ่คับ เปิด high หมดทุกอย่างเลย สิ่ vsync ด้วย ยังไหว
            มันคือ?
            เห็นมาหลายเกมแล้วครับ
            ลองปรับดูก็สังเกตุไม่ออกว่ามันคืออะไร(ตาไม่เทพ -*-)

Comment

สมมุติถ้าเปิด vsync ถ้าเราตั้งค่าการ รีเฟรชหน้าจอ ไว้ที่ 60hz เฟรมเรทที่ได้สูงสุดก็จะไม่เกินนี้นะครับ ถ้าเกมส์ลื่นขนาดเฟรมเรทเป็น ร้อยๆ แต่เปิด vsync ไว้ เฟรมสูงสุดก็จะอยู่ที่ 60

Comment

มายัง pro

Comment

ทำไมภาพเกมแปลกๆ(หมายถึงตัวเกมนะ)

Comment

ภาพไม่สวยครับเกมนี้ ผมว่างั้นๆ บังคับก็ไม่เหมือนภาคก่อนๆ คงเน้นสมจริงอ่ะล่ะครับ

Comment

แจ่มเกมส์ไม่โหดเท่าใหร่ หิหิหิ
                      แล้วจะรอ เล่นอีกที

Comment

ส่วนตัวผม ชอบฉากมืดๆอ่ะ เพราะดูเถื่อนๆดี

Comment

ใช้ อนาล็อกจอย เล่นบังคับง่ายมากมาย งับ ลองดูนะ ปรับไฮหมด aa2x ดีสุดเลยคับ มันมากนะสังเกตุตอนวิวที่แข่งm3 ดิสวยเน้อ
                          Last edited by Auto Dark; 31 Aug 2008, 01:12:28.

Comment

Working...
                          X