Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS Underground 2 หาสนามแข่งต่อไปไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS Underground 2 หาสนามแข่งต่อไปไม่เจอ

NFS Underground 2 หาสนามแข่งต่อไปไม่เจอ

คือผมหาสนามแข่งไม่เจอ บนแผนที่ก็ไม่มี

ไล่เก็บหมดทุกสนามแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ลองหาสนามแข่งที่ไม่ปรากฏบนแผนที่ก็มีไม่กี่แห่ง และก็แข่งชนะหมดแล้ว ไม่รู้จะไปต่อยังไงครับ

อธิบายอาจจะเข้าใจยาก จะเอาภาพมาให้ดูก็ไม่รู้จะเอาจากตรงไหนมา

ก็เลยเอา save game ของผมมาให้เลย

ทิ้งไว้ไม่ได้เล่นมานานแล้ว พอดีนึกขึ้นได้

...ขอบคุณทุกๆท่านครับ...

เหลืออันนี้อีกไฟล์นึง

Comment

Working...
    X