Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 รุ่นโมดิฟายขึ้นเองมีใครสนใจไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2008 รุ่นโมดิฟายขึ้นเองมีใครสนใจไหมครับ

ไม่รู้ว่าโพสผิดห้องหรือป่าวนะครับ
    ผมโมดิฟาย pes2008 ขึ้นมาใหม่ครับ
    1. เสื้อ โลโก้ สปอนเซอร์ พรีเมียร์ลีก เหมือนจริง ยกเว้น บุนเดสลีก้า

2. add ธงทีมในพรีเมียร์ลีก ลีกอื่นและประเทศต่างๆ ใหม่

3. add สัญลักษณ์ พรีเมียร์ลีกใหม่

4. add ลูกฟุตบอลใหม่ สวยกว่าเดิมเยอะ

5. add บอร์ด ยูฟ่าแชมเปี้ยนลีก

6. add สตั๊ดนักเตะใหม่สวยกว่าเดิม

7. add จอยสติ๊ก XBOX เป็น PLAY STATION

ลองไปทำกันเองนะครับ
    จาก http://www.winning.in.th/webboard/thread-t-2429.html
    Last edited by COMMANDER191; 7 Nov 2007, 15:59:59.

แหล่มเลยครับ ท่าน patch เป็น1.1แล้วด้วยรึเปล่าครับเนี่ย

Comment

อัพแล้วครับ

Comment

สวยดีครับ ภาพพอๆกับ PS3 ที่ผมเล่นอยู่เลย หากปรับหมดนะ

Comment

ผมใช้จอย Xbox 360 เล่นอ่ะ ตัดออพชั่นจอย PS นั้นออกได้ไหม หรือว่าต้องลงทีเดียวทั้งหมดครับ

Comment

,มีปล่อยตามบิทแล้วนี่ อัพแพทซ์นี้ 2 จิ๊กต้นๆ....

Comment

ช่ายๆๆ ดูดอยู่ๆ

Comment

เว็บบิตไหนหรอครับ บอกหน่อยจะดูดมั่ง

Comment

Originally posted by morientes View Post
                  ผมใช้จอย Xbox 360 เล่นอ่ะ ตัดออพชั่นจอย PS นั้นออกได้ไหม หรือว่าต้องลงทีเดียวทั้งหมดครับ
                  ท่านใช้จอยไร้สายหรือมีสายครับ ผมมีจอยไร้สายจะต่อกับ pc ได้มั้ยครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

Comment

http://www.winning.in.th/webboard/

ทำเองทั้งหมดก้ได้ครับ ชิวๆ

Comment

ใครไม่สะดวกโหลดก็ติดต่อ จขกท ไปโลด แต่ละวังโดนจับลิขสิทธิ์ด้วยนะ

Comment

Originally posted by tingnongkung View Post
                        ท่านใช้จอยไร้สายหรือมีสายครับ ผมมีจอยไร้สายจะต่อกับ pc ได้มั้ยครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ
                        ต้องไปซื้อ ไวเลส รีซีฟเวอร์ ของไมโครซอฟมาต่อกับคอมด้วย ดูรายละเอียดที่เวปของไมโครซอฟครับ

Comment

ลงยังไงครับ ช่วยบอกด้วยคับ อยากเล่นมากคับ

Comment

ลงยังไงครับ ภาพสวยดี ช่วยบอกด้วยคับ อยากเล่นมากคับ
                            Last edited by Adjust; 8 Mar 2008, 07:45:55.

Comment

ขอโทษครับ กดเบิ้ลไปหน่อย
                              Last edited by Adjust; 8 Mar 2008, 07:43:34.

Comment

Working...
                              X