Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามความคิดเห็นเพื่อนที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามความคิดเห็นเพื่อนที่ครับ

ผมได้ส่งเคลม การ์ดจอ XFX 7300GT DDR2 AGPไป รอของ 3 อาทิตย์กว่าจนในที่สุดร้านบอกว่าต้องรอ เคลมเมืองนอกต้องรอของนานแสนนาน เลยให้ผมเลือก 2 อย่าง 1.จ่ายเป็นเงิน คืน 3000บาท (ตอนซื้อ3900กว่าๆๆ ใช้ยังไม่ถึง10 เดือน ) 2.ให่เอาตัวใหม่ที่ร้านแต่ของยังไม่มีต้องรออีกและไม่รู้ว่าจะได้มาเมื่อไหร่ ผมเลยตัดสินใจ เอา เงิน แทน เพราะตอนนี้เครื่องผมมัน ไม่ได้ใช้นาน จน รุ้สึกว่าอะไรๆ ใน คอมผมมันกำลังจะถยอย จากผมไปเรื่อยๆๆ เพื่อนๆว่า ร้านที่ผมเคลม มีความรับผิดชอบดีรึป่าว และก็ตอนนี้ในงบ 2พันต้นๆ ผมควรจะซื้อ((AGP) การ์ดจอ ตัวไหนดีครับ เล่นเกมonline เหลืออีก1พันผมกะจะเอาไปซื้อ อุปกรณื ที่มันเสียเพราะดูท่าทาง เครื่องDVD ผมมันจะจากไปแล้ว รบกวนด้วยครับ ขอบคุณ

เอาเงินคืนก้ได้ครับถ้าของกว่าจะได้อีกนาน แต่ถ้าไม่นานรอได้ก้รอครับ

Comment

เอาเงินคืน 3000 ดีแล้วล่ะครับ เพราะถ้าขายมือ 2 รุ่นนี้คงได้ 2000 ...

ส่วน agp งบ 2000 ต้นๆ ลองหาใน it market ดูครับ 73gt มือ 2 ก็ราคาประมาณ 2000 น่ะครับผม

Comment

ระยะเวลาใช้งาน10เดือน ถูกหักไปประมาณพันนึง ก็ถือว่าโอเชละครับ ความรับผิดชอบและทางเลือกที่เขาเสนอให้ถือว่าใช้ได้ในระดับนึง....

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ผมซื้อFX 5500 แล้วครับ เอามาแค่ไว้เล่นเกม online กะงานเล็กๆน้อยๆ

Comment

Working...
          X