Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดวินโดร์แล้วMy Documentsขื้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดวินโดร์แล้วMy Documentsขื้น

ทำไงดีอ่ะคับ พอสตาร์ทวินโดร์แล้วเม้าท์ไปจี้ที่My Documentsขื้น แล้วMy Documentsขื้น ใครพอรู้บ้างอ่ะคับ ใช้ xp อยู่อ่ะคับ

ไม่เข้าใจครับ มีรูปมั๊ยครับ หรือลองเรียบเรียงคำถามอีกทีครับ ภาษาไทยง่ายนิ๊ดเดียว น่า นะ

Comment

แหะๆ คืองี้อ่ะคับ
      พอเราเปิดเครื่องเข้าวินโดร์แล้ว เม้าท์ก้อวิ่งไปจี้ที่My Documentsเอง แล้วหน้าต่างของ My Documents ก้อขื้นมาเองโดยเราไม่ได้ดับเบิ้ลคลิ๊กเปิดอ่ะคับ

Comment

?มีด้วยเหรอ เพิ่งเคยเจอแฮะ ลองไปดูใน Run พิม Msconfig ดูที่ Startup ว่ามีตัวใหนแปลกๆ อยู่ในไดเรกเทอรี่ไม่คุ้นลองไปติ๊กออกดู

Comment

เคยเจอปัญหาลักษณะนี้ครับ มีโปรแกรมที่พวกแฮกเกอร์ชอบเอาไปฝาก แล้วก็ป่วนเมาส์กับเมนบอร์ดครับ แต่ตอนนี้ผมยังนึกไม่ออกว่าเอาไปไว้ไหน จะลองค้นๆ ดู สาระพัดปัญหากันจริงๆ

ท่านใดที่ทราบก็ช่วยเหลือหน่อยครับท่าน เป็นวิทยาทาน

Comment

ไม่มีใครพอรู้วิธีแก้เลยเหรอครับ

Comment

มาดัน มาดัน
              ยังรอหาท่านผู้รู้ช่วยแก้ไขครับ

Comment

Working...
              X