Announcement

Collapse
No announcement yet.

สมพร 1.7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สมพร 1.7

สมพร 1.7 2800+
    Mb K8NF6G-VSTA
    kingston 512/400 Hynix d4

OC ไปถึง 2.0Ghz ได้รึป่าวครับ แล้วปรับ ไบออส ยังไงครับ SOCKET 754 ไม่รู้เรื่องเลย

งงเลยดิ้ ไม่มีคนช่วยเลย ไบออส AMI นะครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

ไม่เคยเล่นซะด้วยซิ หุหุ

Comment

Asus K8N เหรอ
        ได้สบายๆอยู่แล้วที่ 2G
        ปรับบัสอย่างเดียวเลย ค่อยๆปรับ ที่ละ 10 แล้วบูทเครื่องดู ที่ 250 จะได้สัก 2G พอดี

Comment

*-*

Originally posted by คิม View Post
          Asus K8N เหรอ
          ได้สบายๆอยู่แล้วที่ 2G
          ปรับบัสอย่างเดียวเลย ค่อยๆปรับ ที่ละ 10 แล้วบูทเครื่องดู ที่ 250 จะได้สัก 2G พอดี

เข้าไปปรับที่หัวข้อไหนได้บ้างครับ กลัวต้องลงวินโดว์ใหม่
          ครับ

Comment

Working...
          X