Announcement

Collapse
No announcement yet.

++สเปกแบบนี้ใช้วิสต้าได้ไหมคับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++สเปกแบบนี้ใช้วิสต้าได้ไหมคับ ++

P 4 . 2.60 GHZ

ram 2 GB

คือว่าผมไม่รู้อะคับ เห็นพวกที่ซื้อ 2600 xt ddr 4 บอกว่าเล่นเกมใน วิสต้าดีกว่า เอ้กซ์พี

อยากรู้ว่าผมลงได้ไหมอ่าแล้ว อันไหนดีกว่ากันครับ

xp เล่นเกมลื่นกว่าครับ
    2600xt driver ใน xp มันไม่ดี เลยช้า

Comment

เล่นได้คับ^^
      ps ชอบ AS I LAY DYING เหมือนกันคับ มันโคตรๆ^^
      Last edited by kgb99; 7 Nov 2007, 17:39:00.

Comment

สบาย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          เล่นได้คับ^^
          ps ชอบ AS I LAY DYING เหมือนกันคับ มันโคตรๆ^^
          คับผม เจ๋งมากๆชุดใหม่ คงจะได้อดัมมือสับจากเคเอสอี มาโปรดิวซ์ด้วยเลยทำได้ดี (นอกเรื่อง55++)

เข้าเรื่องนะคับคือว่าลงได้ใช่ไหมคับ ผมจะได้ลงวิสต้า แล้วมันเวอร์ชั่นไหนดีกว่าคับขอคำแนะนำหน่อยคับ ไม่ค่อยรู้เรื่องสเปกอะไรเลย แต่อยากเล่นเกม DX .10 เห็นแล้วน้ำลายไหล

จะเปลี่ยนการด์ก้ไม่อยากเปลี่ยนไปใช้ ซี่รี่8 ของค่ายคู่แข่ง ชอบสีแดงมานาน สีแดงแรงฤทธิ์

Comment

Working...
          X