Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้จริง ๆ ท่านผู้รู้ช่วยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้จริง ๆ ท่านผู้รู้ช่วยตอบที

เอออยากรู้ว่า เทคโนโลยี Nothwood กับ Presscott อันไหนมันแรงกว่า และ OC ได้ไกลกว่าอ่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าแบบว่าไม่รู้จริง ๆ

Nothwood กับ Presscott อันไหนมันแรงกว่า
    ---------------------------------------
    ต่างกันไม่มากครับ ถ้าสัญญาณนาฟิกาเท่ากันครับ แม้แคชจะต่างกัน 1 เท่าก็ตามที
    ---------------------------------------
    เทคโนโลยี Nothwood กับ Presscott อันไหน OC ได้ไกลกว่าอ่ะคับ
    พอๆกันครับ แต่นอร์ทวูดน่าคล๊อกกว่าครับ เนื่องจากเย็นกว่าเยอะครับ อิอิ

Comment

Working...
    X