Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนๆชาวแมวน้ำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนๆชาวแมวน้ำหน่อยครับ

คือ ผมกำลังจะไปซื้อหม้อน้ำของ Swiftech นะครับ แต่อยากทราบว่าควร ซื้อ แบบ
    120 หรือ แบบ 240 หรือ แบบ 360 ดีครับ แบบว่าดูแล้วแบบไหน ดีที่สุด และ น่าลงทุนที่สุดครับ ผม
    จะได้ ไปซื้อ ถูกนะครับ แบบว่าจะเสียตังทั้งที อะนะ เอาให้คุ้มที่สุด เอาแบบ
    เพื่ออนาคต ด้วยก็ดีครับ เพราะตอนนี้คงจะใช้ กับ CPU ก่อนนะครับ แล้ว ถึงจะมาเป็น VGA นะครับ

Dun.......

Comment

จัด3ตอนไปเลย

Comment

ลงทุนทั้งที 3 ตอนโล้ด ถ้างบถึง.... ซ์้อ 2ตอนมาไม่พอใจหล่ะทำไง ขายยากแน่ๆ...

Comment

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านครับ จัด เป็น 3 ตอนไปเลย....ลุย.....ๆๆๆๆๆๆ

Comment

แจ๋ว จริงครับ ผมก้ใช้ อยู่

Comment

3 ตอนแน่นอนกว่า...

Comment

Working...
              X