Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 เกี่ยวกับ QHotkey Manager

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 เกี่ยวกับ QHotkey Manager

คือเราจะทำให้มันรันเองตลอดเวลาได้ไหมครับ คือเปิดเครื่องมาต้องกดเปิดเอง ทุกครั้งเลย พอปิดเครื่องเปิดใหม่ก็ต้องไปกดเปิดเองอีก ทำไงให้ให้มันเปิดตลอดครับ

QShot ด้วยต้องกดเปิดเองทุกครั้ง

มีแต่

BenQ Surround ที่รันเองตลอดครับ

ใช้วิสต้ารึเปล่าครับ ถ้าวิสต้ามันจะมีโหมด block ไม่ให้มัน start เอง แต่ถ้าเป็น xp อาการนี้ไม่เคยเจอ แนะนำว่าลองติดตั้งใหม่อีกที

Comment

xp ปรกติ จะรันให้นะครับ

วิสต้า ถ้าไม่รันให้ แต่คุณ เปิดโปรแกรม มันจะถามว่าต้องการรันเป็น startup เลยไหมก็ให้คุณตกลงไป

Comment

วิสต้าครับ แก้ยังไงครับนิ

Comment

ตอนเปิดมันไม่ถามไรเลยอะ ไม่มีไรขึ้นมา แต่พอกดปุ่มลัด รูปมันก็แสดงนะครับ

Comment

Working...
          X