Announcement

Collapse
No announcement yet.

CyberLink PowerDVD 7.3 (HD Next Gen) มันชอบค้างเวลาอ่านแผ่น ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CyberLink PowerDVD 7.3 (HD Next Gen) มันชอบค้างเวลาอ่านแผ่น ???

ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นครับ มันชอบค้างเวลาอ่านแผ่น DVD ทั้งแผ่น Copy ทั้งแผ่นแท้ ... ค้างจนต้อง Restart เครื่องเลยละ

แก้ใขยังไงดีครับ ... Uninstall แล้ว Install ใหม่ หลายรอบแล้วละ

sigpic

เป็นที่เครื่องอ่านอะปาวครับ
    หรือ Firmware อะ

Comment

ลอง Flash Firmware ของ Asus DVD RW SATA แล้วครับ

ลง PowerDVD ใหม่ด้วย ถ้าแก้ไม่หายก็ปลงแล้วครับ

sigpic

Comment

เปนที่เครื่องละมั้งครับ ส่วนใหญ่จะเป็นกรณีที่อ่านแผ่นไม่ได้ เพราะอะไรก็ตาม เช่นแผ่นเป็นรอย ไรงี้

Comment

Working...
        X