Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI GeForce 8800GT-OC 512MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI GeForce 8800GT-OC 512MB

MSI GeForce 8800GT-OC 512MB ซื้อแบบนี้ดีกว่าแบบที่ไม่ oc เยอะมั๊ยครับ แล้วก็คุ้มกว่าไหมครับ

ซื้อแบบOCมาแล้ว ก็ไม่ต้องมาOCเอง และในตอนนี้ผมก็ว่าMSI คุ้มสุด

Comment

อีกเสียงคับผม MSI คุ้มราคาสุด +ประกันดีที่สุดตอนนี้ (ARC )ส่วนประกัน อื่นๆๆ ...... ไม่อยากแนะนำ-*-

Comment

ซื้อแบบ oc มาจะเสียง่ายและเร็วกว่าแบบธรรมดารึป่าวครับ

Comment

หาไม่ได้หรอก หุหุ เกลี้ยงตลาด

Comment

ตอนนี้น่าเล่นสุด และก็หายากสุด

Comment

หาร้านที่ยังมีขายให้ได้ก่อนนะ ฮ่าฮ่าหายากมาก

Comment

ประกัน ARC ดีหมดครับ เสียอย่างเดียวชอบปิดก่อน 6 โมง วันนี้ห้าโมงก็ปิดละ T_T

Comment

Originally posted by nantarokung View Post
                  ซื้อแบบ oc มาจะเสียง่ายและเร็วกว่าแบบธรรมดารึป่าวครับ
                  เค้าเทสมาแล้วครับ ว่าการ์ดนั้นทำงานได้เสถียร ณ ความเร็วนั้น ไม่อย่างนั้น จาออกมาทำไมoc edition ในเมื่อเราลากเองได้อะ เหอะๆ แต่ถึงจาออกxxx edition oc edition มายังไง คนในเวปนี้ส่วนใหญ่พาลากต่อกันหมดแหละ ประมานว่าไม่แต๊บไม่เลิก

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    เค้าเทสมาแล้วครับ ว่าการ์ดนั้นทำงานได้เสถียร ณ ความเร็วนั้น ไม่อย่างนั้น จาออกมาทำไมoc edition ในเมื่อเราลากเองได้อะ เหอะๆ แต่ถึงจาออกxxx edition oc edition มายังไง คนในเวปนี้ส่วนใหญ่พาลากต่อกันหมดแหละ ประมานว่าไม่แต๊บไม่เลิก
                    ถูกครับ ไม่ว่าจะ XT หรือ XXX ก็เอามาลากต่อ

Comment

Working...
                    X