Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน tkcom ไว้ใจได้รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

...................... เอิ้กกกกกก
    Last edited by HeroRyo; 9 Nov 2007, 00:25:39.

Comment

อืมๆ

Comment

Originally posted by HeroRyo View Post
        ผมก้อแพ้ความ ขาว หุ่นดีเหมือนกัน เอิ้กกกกกกกกกกก
        ++++++++

55555+

คิดเหมือนกัน

Comment

หม้อทั้งนั้น อิอิ

Comment

ไว้ใจได้คับเพราะเคยไปประกอบคอมให้น้องมาแล้ว และก็ซื้ออะไหล่มาแต่งนิดหน่อย
            เวลาประกอบก็ดูได้ ที่สำคัญคับอย่าลืมสายแพ + สาย sata
            เพราะครั้งที่ประกอบคอมให้น้องผมไม่ได้ดู พอกลับมาถึงบ้านน้องไปเปิดเครื่องดู อ่าวนี่มันไม่ใช่สายแพของเมนบอร์ดASUS นี่หว่า มันเป็นสายแพ ธรรมดา สายอะไหล่ของเมนบอร์ดก็ไม่มี ก็แอบเซ๊งนิด คงเพราะเราไม่ดูเองที่สายไม่ใช่ของแท้ แต่ก็ไม่เป็นไรเพราะเป็นแค่คอมน้อง หุหุ

Comment

ขาว น่ารัก ยิ้มโดนใจ ไว้ใจได้เลยครับ

Comment

งั้นพรุ่งนี้ ผมจะยกคอมไปให้ ร้าน tk ดูให้ อิอิ
                ว่าแต่เค้าจะมี Agp HD2600XT ปะงะ
                จะไปซื้อ

Comment

ร้าน TK พอเข้าไปใน pantip เดินไปทางไหนครับ
                  เพราะผมจะยก คอมไปมันหนัก เดินหาคงไม่ไหวครับ T_T
                  ร้านเค้า การ์ดจอ กะ HD อยู่ช่ปะงับ ^^

Comment

TK ไว้ใจได้

Comment

Working...
                    X