Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดี ลองมาหมดแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดี ลองมาหมดแล้ว

ตามสเป็กด้านล่าง เล่น company of heroes ลงแพทใหม่ล่าสุด หรือไม่ใหม่ ลอง ไดร์เวอร์กาดจอ หลายตัวแล้ว เล่น ๆ ไป บางทีก็หลุดออกมาเลย บางที่มันก็ให้ส่งบักไป ไงเป็นอย่างนี้ล่ะครับเล่นกับเครื่องเก่าไม่เคยมีปัญหานี้เลย ไม่รู้จะทำยังไงดีแล้ว

OC เครื่องรึปล่าวครับ

Comment

อืม.. จะว่าไงดี
      คือว่าสายตาของผมมันไปจดจ้องที่ background ของลายเซ็นต์ท่านมากกว่าอะ

Comment

อาการแบบนี้ผมเคยเป็นตอนใช้ X1950Pro ครับเด้งหลุดแล้วให้แจ้งบักส่งไป ทำยังไงก็ไม่หายลงเกมส์ใหม่ อัพ Pacth ทุกอย่าง สุดท้ายผมเปลืยนการ์ดจอเป็น 7900GS หายเลย - - เอาเป็นว่ามองไปที่ไดร์เวอร์ก่อนแย้วกัน

Comment

สเปคเครื่องไม่ถึงคับ เสียใจด้วยเหอะๆ

Comment

ของปลอมหรือแท้ครับ?? ถ้าโหลดมา อาจเป็นจากไฟล์เสียได้ครับ

Comment

ท่าจะของปลอม คิกๆ

Comment

ของผมก็ของปลอมครับ แต่เปลืยนการ์ดแล้วหายเล่นจนจบ เลย

Comment

ของแท้ครับ ตอนนี้ผมมองประเด็นไป ความร้อนของ ชิบที่เมนบอร์ด ปกติ 45 องศา ตอนนี้เปลี่ยน 50 แล้วยังไม่หลุด แต่จะบองเทศดูเรื่อย ๆ ครับ

Comment

ของผมก็ x1950Pro นะเล่นจนครบ15ฉากแล้ว ไม่เห็นจะเคยหลุดเลย ส่วนตัวเกมก็ดูดเอาจาก แถวนี้แหละไม่ได้ซื้อ

Comment

อ๋อผมเล่นแบบ สู้กับคอมนะครับ ยังไม่ได้เล่นผ่าน ฉากเท่าไร

Comment

ผมเล่นสู้กับคอมทีละหลายๆ เกม ก็ไม่หลุดนะ แต่ผมไม่ได้แพทอะไรอะครับเดิมๆเหมือนที่ลงตอนแรก

Comment

ไม่รู้เป็นไรกันแน่ต้องหาสาเหตุให้ได้ จะเป็นที่ วินโด ก็ลงตัวเดียวกับ เครื่องเก่า ก็เล่นได้ไม่เคยหลุด

Comment

ลองลงวินฯใหม่แล้วหรือยังคับ บางทีมันก็มีส่วนนะ

Comment

Working...
                            X