Announcement

Collapse
No announcement yet.

สดๆ กับ Gears of War

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สดๆ กับ Gears of War

ยาวๆไปคับ รอบแรกขอเป็น มิเดียมก่อนนะ ไฮท์ หมดใว้รอบหลัง - -

เดี้ยวเอาแบบ ไฮด์ มาให้ดู เหอๆๆไม่รู้ไปรอดไหม

อ๊าคคคคคคคคคคค.เหลืออีก 2 ชั่วโมง........เกมที่ใช้อันเรียลสามเหมือนกัน อันนี้เจ๋งที่สุดเลย

Comment

น่าเล่นจริงๆ ไม่รู้เครื่องผมเล่นได้รึป่าว

Comment

มาแบบ ไฮด์ บ้างครับ เล่นแล้ว รู้สึกไม่ต่างจากมิเดียมเท่าไหรก็ยังลื่นๆดีนะ - - งงๆ เหมือนกันแต่ก็เอานะปรับเล่นได้ไม่กระตุกก็เคละครับ อ้อถ้าใครเล่นอย่าลืมทำ โฟรไฟล์ ก่อนนะไม่งั้นเล่นไปเกมส์ไม่เซฟให้ - - อุสาเล่นไปตั้งใกลเพื่งจะรู้ว่าต้องทำโฟรไฟลก่อนเล่นใหม่หมดเลย T T

จบละครับ ขอตัวไปเล่นก่อนแหละ สนุกมากๆเรยคับ

ปล.ที่โพสภาพมิได้มิเจตนาจะมาโชว์หรืออะไรนะครับ แค่อยากให้เป็นแนวสำหรับคนสเป็กใกล้ๆเคียงกันเพื่อจะได้เห็นว่ามันเล่นได้ ปรับออฟชั่นสักหน่อย ก็เล่นเกมส์ได้สนุกแล้วโดยที่ไม่ต้องเปลืองเงินไปเพื่มนู้นเพื่มนี้สำหรับคนเบี้ยน้อยหอยน้อย ถ้ามีเงินเหลือก็อัดกันให้เต็มที่ครับ ขอบคุณคับ

Comment

ของผมใช้กับ VISTA DX10 ทุกอย่างปรับสุดหมด ได้เท่านี้ครับ

ผมว่าเกมส์นี้ไม่กิน spec เหมือน crysis อ่ะ

Comment

ปาด

Comment

น่าสนๆ ชอบแนวนี้ยิงสัตว์ประหลาด
              Last edited by baroz; 8 Nov 2007, 08:51:59.

Comment

แต่ละคนจ๊าบๆทั้งนั้น

Comment

ต้องสร้างโฟลเดอร์ด้วยหรอ ยังไงครับงง
                  จะเล่นจบมั้ยเนี่ยตู ไม่ค่อยถนัดเลย พวกยิงผี ยิงปีศาจ ถนัดแต่ยิงคน

Comment

เหลืออีกวันนึงเต็ม ๆ กว่าจะโหลดเสร็จ T_T
                    ก็ดี มีเวลาคิดว่าจะลบอะไรออก ยังไม่มีที่ลง 55+
                    ว่าแต่ C2Q + HD2900XT ยังไม่ลื่นปรื้ดอีกเหรอเนี่ย โอ
                    อีหรอบนี้ รอซื้อซีรีส์ 3xxx ไปเลยละกันตู

Comment

Originally posted by heatie
                      เหลืออีกวันนึงเต็ม ๆ กว่าจะโหลดเสร็จ T_T
                      ก็ดี มีเวลาคิดว่าจะลบอะไรออก ยังไม่มีที่ลง 55+
                      ว่าแต่ C2Q + HD2900XT ยังไม่ลื่นปรื้ดอีกเหรอเนี่ย โอ
                      อีหรอบนี้ รอซื้อซีรีส์ 3xxx ไปเลยละกันตู
                      โห บิทเว็บไหนหรอครับ นานมั๊ก ผมโหลดไม่ถึง ครึงชม. เสร็จแล้วอ่ะเมื่อวาน

เดี๋ยวต้องรอวันว่างๆ ไปดูดกลับจากโคแล้วนะเนี่ย หุๆ

Comment

เข้าเกมแล้วเด้งออกเป็นเพราะอารัยคับ บอกหน่อย c2d 2.4 ram2G 1950GT512M

Comment

ผมเพิ่งโหลดเสร็จเมื่อเช้า ยังไม่ได้ลองเล่นเลยตื่นมาทำงาน
                          เดี่ยวคืนนี้กับไปโหลดCOD4ต่อ
                          ยังไม่มีเวลาเล่นอีกเช่นเคยแต่ขอโหลดเก็บไว้ก่อน

Comment

น่าเล่นจริงๆ แต่การ์ดจอแก่ๆคงเห็นเปนภาพสไล

Comment

ขอให้สนุกกับการเล่นนะครับ

Comment

Working...
                              X