Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอ Notebook สเปกนี้ ในงาน commart

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอ Notebook สเปกนี้ ในงาน commart

ของ acer นะครับ พอดีมีรุ่น โปรโมชั่นน่ะครับ

Aspire 3053 NWXMi

AMD Sempron 3400+ 64-bit
    (1.8GHz, 256KB L2 cache)
    ATI Redeon Xpress 1100 integrated 3d graphics 128 MB**
    512 MB DDR2-533
    60 GB
    DVD-Super Multi double layer
    5-in-1 card reader
    14.1 WxGA Acer crystalBrite TFT LCD 1280 x 800 /s-video
    มีกล้องเว็บแคม 0.3 Megapixel
    แถมเม้าส์ wireless
    กระเป๋า notebook
    รับประกัน 1 ปี
    ราคา รวม vat 17,500

อยากทราบความเห็นของท่านๆ ว่าคุ้มไหมครับ และน่าซื้อไหมครับ สำหรับคนงบน้อย
    และ มันจะอืดมากไหมครับ และการ์ดจอตัวนี้ พอเล่นเกมส์ 3d ได้ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

โคตร คุ้มคับ สำหรับงบน้อยๆๆ นะ มีครบ ทุกอย่าง จอกระจกด้วยหรือ่ป่าวคับ แถมได้กล้องเว็บแคมอีก

Comment

คุ้มแล้วครับซื้อคอมราคานี้ยังแทบไม่ได้เลย

Comment

คุ้มค่าครับ

Comment

คุ้มค่ากะราคาแล้วครับ เกมส์3D ก็พอเล่นไหวนะ แต่คงไม่ถึงขนาด NFS Most Wantedหรือ Carbon อ่ะ ทำใจไว้ก่อนนะ

Comment

แล้วตัวเนี้ยมีขายในงานอยู่ป่าวครับ มันมีเน็ต HI-Fi อะป่าวอะ

Comment

เน็ต Hi-Fi คงไม่มี อ่ะ อิอิ

Comment

รู้สึกว่าในงาน จะมี บาง ร้าน ฟรี vat ด้วน น่ะ ครับ เหลือ ประมาณ 16900 มั่ง ครับ ลอง เดิน ดู ให้ ดี ครับ

Comment

ดีครับ

Comment

Working...
                  X