Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่องการเปิดโปรแกรมตระกูล Adobe CS3 ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่องการเปิดโปรแกรมตระกูล Adobe CS3 ค่ะ

ตามหัวข้อค่ะ มีปัญหาเกี่ยวกับการเปิดโปรแกรมตระกูล Adobe CS3 ทั้งหมดเลยค่ะ พอขึ้นมามันจะฟ้องว่าโปรแกรมมีปัญหาพร้อมขึ้นตัวนี้มาอ่ะค่ะ สุดท้ายก็ใช้งานไม่ได้สักกะตัว(คาดว่าน่าจะเกี่ยวกับตัวอ่านฟอนต์ใน CS3 แน่ๆ)

ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงบ้างคะ ไปลองหาดูไฟล์ cooltype.dll ในอินเตอร์เน็ตดูแต่โหลดมาแล้วเหมือนมันจะเวอร์ชันเก่ากว่าแล้วไม่รู้จะใส่ยังไงด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    Attached Files

ลงโปรเเกรมไว้ครบรึเปล่าครับ มันต้องการSpecเครื่องกับเเรมเยอะอยู่นะ ถ้าไม่ถึงจะตัดบางส่วนออก

Comment

ตระกูลนี้ แต่พวกโปรแกรมอ่ารายเหรอ
      ขอรายละเอียดด้วยน่ะคับ

Comment

Working...
      X