Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาผลทดสอบของ ASUS 8600GT DDR3/256 มาให้ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาผลทดสอบของ ASUS 8600GT DDR3/256 มาให้ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ

เครื่องผมตามลายเซ็นเลยครับ 8600GTก็เดิมๆครับไม่ได้ oc เพื่อนๆคิดว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ

แรง ใช้ได้เลย ครับ

Comment

cpu วิ่งเท่าไหร่ง่ะ....

Comment

ok ดีแล้วครับมาตรฐาน

Comment

แรงดีจัง ผมก็ใช้ 8600gt เหมือนกันแต่ไม่ได้เท่านี้-*-

Comment

ลืมให้ดู CPU ครับ ขอโทษทีครับ ocตามลายเซ็นแล้วมันแรงจริงแต่ไม่ค่อยนิ่งครับเลยลดลงเหลือเท่านี้ดีกว่า สงสารเครื่องครับ
            Last edited by paksa; 8 Nov 2007, 13:14:55.

Comment

แรมปล่อยหลวมไปหน่อย รีดคะแนนไม่ออก....

Comment

คุณdears ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมปล่อยเป็น Auto ครับ

Comment

เรื่อง OC ค่อยไปว่ากันแบบละเอียดอีกห้องแล้วกันครับ เอาให้เสร็จทีเดียวคงต้องร่ายยาวหน่อย....หุหุ

Comment

Working...
                  X