Announcement

Collapse
No announcement yet.

หวดมาใหม่เกมของ PS3 เกมการ์ดที่ดีที่สุด, Eyes Of Judgement ( PS3 The Best Game Card )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by numkhing View Post
    หุหุ เกมเยอะจัง ถึงแสนยังล่ะท่าน ค่าเกม อิอิ
    คิดว่าเกือบครับแต่ยังไม่ถึง เพราะมันของแท้ทั้งหมด PSP / PS2 / PS2 ผมมันแฟนพันธุ์แท้

Comment

Originally posted by candy View Post
      หูย คุณ GOD HAND มีเกม ps3 หมดเลยหรอครับเยอะจริงๆ
      ผมมีเกมของ PS3 แค่ประมาณ 10 เกมเองครับ เพราะเกมดีๆไม่ได้ออกมาขายทุกเดือน

Comment

โต๊ะ ไม่เข้ากะ ps3 กะ LCD เลย

แซวเล่นนะ

Comment

Originally posted by baroz View Post
          โต๊ะ ไม่เข้ากะ ps3 กะ LCD เลย

แซวเล่นนะ
          ยังจัดห้องไม่เสร็จครับ พอดีเป็นบ้านใหม่พึ่งย้ายมาอยู่ โต๊ะที่จะวาง LCD TV กับ PS3 สั่งทำอยู่ครับ แล้วจะเอามาให้ท่านดูก็แล้วกันนะ

Comment

จ้า

Comment

แจ๋วเลยครับ

Comment

Working...
              X