Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับHD2400PRO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับHD2400PRO

เห็นตัวHD2600XTเป็นตัวประหยัดพลังงานไม่ต้องต่อไฟเลี้ยง 2400PROไม่ต้องต่อไฟเลี้ยงเหมือนกันหรือเปล่าครับ แล้วเรื่องดูหนัง2ตัวนี้ต่างกันไหมครับ กะมาดูหนังอย่างเดียวนะครับซื้อตัวไหนดีอะครับ

คุณสมบัติของการ์ด 2 ตัวนี้ รองรับการ encode หนังตระกูล HD ทั้งหลายครับ แต่...แต่ว่าจากการทดสอบของเว็บต่างประเทศ ที่ใช้ได้จริงๆ คือ HD2600XTครับ ส่วน HD2400PRO ยังครับ คาดการว่า Driver ยังไม่สมบูรณ์ (ตอนทดสอบ Version 7.10 ครับ)

Comment

Working...
    X