Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crossfire HD2900XT ตัว1GB จะดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crossfire HD2900XT ตัว1GB จะดีไหมคับ

พอดีจะทำ Crossfire อยู่อะคับเคยถามหลายรอบละคับแต่ว่า

มีคนบอกว่า **ทำไปก็เล่น crysis อืดอยู่ดีจิงรึป่าวคับ** ปรับแบบ สูงสุด ปิด AA จอ 1280X1024 DX10 Vista

จะทำ
    vvv
    Crossfire HD2900XT DDR4 1 Gb 2 ตัวนะคับ
    Enemax 1000W

ช่วยให้คำตอบที่แน่นอนหน่อยคับว่าจะเป็นไงกันแน่

ตอนนี้สเป๊กเครื่อง
    vvv
    E6550 Clock 3.15
    Ram DDR3 1 Gb*2
    HD2900XT DDR4 1Gb
    Asus 550W

มันอืดจนเสียอารมคับ
    Last edited by blackdoom; 9 Nov 2007, 12:45:42.

ปรับแค่ไหนละครับ ผมว่ามันก็ Ok แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
      ปรับแค่ไหนละครับ ผมว่ามันก็ Ok แล้วนะครับ

อะไร ok หรอ ท่าน ??

Comment

ปรับสูงสุด ปิด AA จอ 1280X1024 DX10 Vista ไม่น่ากระตุกนะ ผมเปิดaa4xไม่มีอาการกระตุกเลย

Comment

ถ้าไม่สนเรื่องค่าไฟก็น่าลองครับ

Comment

คนรวยเท่านั้นที่มีสิทธิ์

Comment

Originally posted by sc View Post
              ปรับสูงสุด ปิด AA จอ 1280X1024 DX10 Vista ไม่น่ากระตุกนะ ผมเปิดaa4xไม่มีอาการกระตุกเลย
              คุณใช้Crossfire รึป่าวคับ ถ้าใช้ สรุปว่าลื่นใช่ไหมคับ จะ ซื้อละเนี่ยแต่กัวอย่างที่เขาบอก

Comment

๐_O

Comment

crysis ยังไม่ support crossfire ครับ

Comment

SLi 8800GT อ่ะแรงสุดๆ
                    ปล.ไม่เกี่ยวกันเลย

Comment

ได้แต่มองตาปลิบๆ แรงไปถึงไหนนน 55

Comment

ไม่จำเป้นต้องGalaxyหลอก เวอร์เกินความจำเป็น เงินที่เลหือเอาไปทำอย่างอื่นดีกว่า ลองไปใช้ พวกTagan ไม่ก็ Tt ก็ได้ Watt เท่ากัน จ่ายไฟนิ่งพอกัน ราคาถูกกว่า เยอะ อืดจนเสียอารมเลยรึ เห็นเขาใช้ตัวนี้เล่น1680*1050 นะมันถึงจะอืดอะ ต้องปรับลงมาที่ Med มันถึงลื่น

Comment

ซื้อ Console เล่นดีกว่าม ั้ง

เดี๋ยวพวก HD3870 ออกมาก็ชวนปวดหัวกันอีก

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                            crysis ยังไม่ support crossfire ครับ

จิงหรอคับ รู้ได้ไงอะคับ แล้วไหน เห็นฝรั่งบอกกันว่า ต้อง การ์ดจอ 2 ตัว ถึง จะ เล่นได้

ลื่นใน DX10 ล่ะคับ ขอดูหลักฐานหน่อยคับ หมายถึง Demo รึป่าวคับ ผมหมายถึงตัวจิงนะคับ - -
                            Last edited by blackdoom; 9 Nov 2007, 22:25:44.

Comment

Originally posted by blackdoom View Post
                              คุณใช้Crossfire รึป่าวคับ ถ้าใช้ สรุปว่าลื่นใช่ไหมคับ จะ ซื้อละเนี่ยแต่กัวอย่างที่เขาบอก
                              แค่512ครับ ก็ยังสงสัยทำไมของท่านถึงอืด ลองตัวจริงออกก่อนค่อยตัดสินอีกทีก็ได้ครับ การ์ดมือสองนิถูกจริงๆอุๆๆ

Comment

Working...
                              X