Announcement

Collapse
No announcement yet.

0 ที่ตึกคอมศรีราชามีของอะไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 0 ที่ตึกคอมศรีราชามีของอะไรบ้างครับ

เข้า web แล้วหาไม่เจออ่า
    ช่วยแนะนำหน่อยเน้อ

ไม่มีใครอยู่แถวชล มั่งเลยเหรอ

Comment

ผมนี่ครับอยู่ชลครับบ้านผมอยู่แหลมฉบังเลยครับเท่าที่ดูมาก็มีแต่ดีลเลอร์เท่านั้นละครับถ้า0มันก็พันทิพอย่างเดียวละครับ แล้วบ้าน จขกท อยู่ที่ไหนละครับเพื่อรู้จัก

Comment

อยู่ที่แยก อ่าวอ่ะครับท่าน

Comment

ส่วนใหญ่มีแต่ร้านขาย

Comment

แล้วบ้าน จขกทอยู่ก้นอ่าวหรือขึ้นมาข้างบนละครับพอดีบ้านเพื่อนผมอยู่ก้นอ่าวก็เยอะครับ ซึ่งมีไรจะได้แลกเปลี่ยนความคิดกันครับ

Comment

ดีครับ pm มาก็ใด้ครับ

Comment

Working...
              X