Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า PSU ตัวไหนน่าคบ จะไปสู่ขอ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า PSU ตัวไหนน่าคบ จะไปสู่ขอ...

อยากทราบว่า PSU ตัวไหนน่าคบ จะไปสู่ขอ...
    1. Enhance ENS-0560G-G 600W (4,900- )
    2. THERMALTAKE TOUGHPOWER 650W ( 4,900- )
    3. ENERMAX LIBERTY 500 W (4,500- )
    4. CoolerMaster 550W SLI (3,900- )

3. ENERMAX LIBERTY 500 W (4,500- )

ชอบส่วนตัว นะ

Comment

1. Enhance ENS-0560G-G 600W (4,900- ) ประกัน 5 ปี ถอดสายได้

2. THERMALTAKE TOUGHPOWER 650W ( 4,900- ) ตัวนี้ประกัน 1 ปี ร้าน Jedi

ถ้า ประกัน 3 ปีต้อง ตัว 600w ร้าน TK

Comment

ENERMAX คับ^^

Comment

Enhance กับ TT สิจ๊ะ

Comment

1. Enhance ENS-0560G-G 600W (4,900- )
            2. THERMALTAKE TOUGHPOWER 650W ( 4,900- )

2 ตัวนี้อ่า เพราะเเพงสุด อิอิ

เค้าบอกกันว่า PSU ดีๆ ช่วยประหยัดไฟ ช่วยชาติได้ด้วยนะครับ

Comment

thermaltakeครับจ่ายได้นิ่งครับยังกะลูกเปิดของเบ็คแฮมครับเหอๆๆๆส่วนตัวใช้TT750wครับเจไดจัดให้

Comment

มีตัวเลือกแค่นี้ ก็ Enhance อย่างไม่ต้องสงสัยเลย ประกันเยี่ยมและนาน สายถอดได้ พีคโหลดได้มากมาย และผมก็เป็นพวก "ไม่เน้นกล่องหรือของแถม" เพราะค่ายนี้ไม่แถมอะไรทั้งนั้น สติ๊กก้งสติ๊กเกอร์ คู่มือ แผ่นพับ ไม่มีเลยซักกะอย่าง...อยากรู้อะไรก็ให้ไปโหลดPDFที่เวปอย่างเดียว แถมกล่องก็เชยๆ

ถ้า Thermaltake ประกันซัก 5 ปี สอยไปแล้ว
                Last edited by gidd009; 9 Nov 2007, 20:28:36.

Comment

อีนังแมกครับ นิ่งดี

Comment

ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ

Comment

ต้องอันนี้

แต่ที่เสนอมาทั้ง 4 ตัวก็แจ่มๆ หมดเลยคับ

Comment

ผมเสอน คูลเลอร์มาสเตอร์ i green 600w ไว้ไนอ้อมใจอีกตัว ทนสาดๆๆคอนเฟริมหลายคนล่ะ
                        ส่วนENERMAX LIBERTY 500 เค้าว่ากันว่า ล๊อตไหม่ๆนี่ไม่ค่อยดี ไม่รู้จริงป่ะนะ เค้าว่ากัน
                        ไน4ตัวนี้ผมชอบ Enhance ENS-0560G-G 600Wที่สุด

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                          ผมเสอน คูลเลอร์มาสเตอร์ i green 600w ไว้ไนอ้อมใจอีกตัว ทนสาดๆๆคอนเฟริมหลายคนล่ะ
                          ส่วนENERMAX LIBERTY 500 เค้าว่ากันว่า ล๊อตไหม่ๆนี่ไม่ค่อยดี ไม่รู้จริงป่ะนะ เค้าว่ากัน
                          ไน4ตัวนี้ผมชอบ Enhance ENS-0560G-G 600Wที่สุด
                          แล้ว i green 600w ค่าตัวเท่าไรครับ

Comment

เห็นครับสุดท้าย i green 4900บาทไทยครับ

Comment

Working...
                            X