Announcement

Collapse
No announcement yet.

นินจา กับ อินฟินนิตี้ อันไหนเย็นกว่าฟันธงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นินจา กับ อินฟินนิตี้ อันไหนเย็นกว่าฟันธงทีครับ

นินจาพลัสรุ้นใหม่12ท่อ กับอินฟินนิตี้10ท่อ อันไหนเย็นกว่า ราคานินจาถูกกว่าเล็กน้อยอะครับ ฟันธงทีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

NINJA
    HYPER6+
    Ac7pro

Comment

นินจาคุ้มกว่าคับ แถม mx-1 ด้วย

Comment

เชียร์ Ultra120 อ่ะน

Comment

มันก็ไม่ต่างกันมาก นี่ครับ แล้วแต่งบ ถ้าไม่ได้ o/c สุดโต่งก็ เอา Ninja ก็ได้ เพราะ อุณหภูมิก็ ลดลงไป 1-2 องศา เท่านั้น << อันนี้ความคิดผมนะคับ

Comment

คือตอนนี้cpuร้อน 50องศา พัดลมเดิมๆ ถ้าใส่นินจาจะลดอุณหภูมิได้มากไหมประมานเท่าไร

Comment

50------เหลือ 30องศา

Comment

ถือว่าคุ้มอย่างแรง ขอบคุนมากครับ

Comment

ถ้า2ตัวที่ว่าอินฟินิตี้ครับ ฟินตรงกลางมี29ฟิน ฟินด้านข้างข้างละ29ฟินครับ กับ10ท่อครับ

Comment

นินจาครับ

Comment

Working...
                    X