Announcement

Collapse
No announcement yet.

FU** Call Of Duty 4 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรกๆก็เป็นเกือบทุกคนแหละครับ หรือไม่ได้เล่นนานก็เป็น เมื่อก่อนผมเล่น Beachhead ที่ยิงทหารตอนขึ้นหาด สลบเลยเหมือนกัน

Comment

เล่นๆไปเหอะครับ

Comment

ถ้ามึน ลุกไปอ้วกสัก 1 ที แล้วกลับมานั่งเล่นใหม่

Comment

ช่ายๆๆ แพ้แค่HL2เกมเดียวเอง..ท่านโหลด 3ช.ม. ผมโหลดตั้งหลายวัน อิๆๆ 256k ตัวแรง

Comment

อาจจะแก่แล้วก็ได้นะครับ อิอิ

Comment

กะลังโหลดอยู่ อิอิ ยังไม่เสดเลย

Comment

เล่นเกมแบบนี้ได้ไม่นานเหมือนกัน

เล่น Half Life 2 ไปสองชั่วโมง เหงื่อผุดเต็มหน้า อาการเหมือนจะเป็นลม

Comment

ผมว่าเกมส์มันจบเร็วไปหน่อยอ่าครับ เนื้อเรื่องไม่ค่อยยาวอ่า อารมณ์กะลังมันๆ เคลียส์ซ่ะล่ะ แค่ฆ่าไอ้คนที่หน้าเหมื่อนบินลาเดนแขนเดียวก็จบ...

Comment

ชม.ระถึก

Comment

เป็นเหมือนกันเลยแฮะ สงสัยเริ่มแก่แล้วครับพี่น้อง HL1 เล่นทั้ง Lan ทั้ง story ไม่ยักกะเป็น
                      HL2 ไม่ถึง 10นาทีเวียนหัวเป็นวัน timeshife 20นาที มึนครับมึน สงสัย DotA ทำพิษ -*-

Comment

Working...
                      X