Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ LCD 2 ms มาเล่น PES2008 ฟันธงหน่อย ไม่อยากให้มี Ghost

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ LCD 2 ms มาเล่น PES2008 ฟันธงหน่อย ไม่อยากให้มี Ghost

กำลังจะซื้อ LCD 2 ms ของ LG มาเล่น PES2008 ฟันธงหน่อย ไม่อยากให้มี Ghost หรือช่วยแนะจออื่นแบบไม่มีGhost หน่อย ที่ไม่เกิน 19 นิ้ว จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว จำรุ่น LG ไม่ได้ เป็น 17 นิ้ว 2ms ไม่ wide ราคาประมาณ 6900

เกมนี้ไม่เร็วมากครับ ซัก 5ms ก็ไม่เบลอละ

Comment

ผมใช้ samsung 226bw เวลาเล่นมันมีเส้นวิ่งขึ้นๆลงๆอ่ะ

Comment

LG L1960TR 2ms 5000:1 19''

Comment

Originally posted by t256 View Post
          กำลังจะซื้อ LCD 2 ms ของ LG มาเล่น PES2008 ฟันธงหน่อย ไม่อยากให้มี Ghost หรือช่วยแนะจออื่นแบบไม่มีGhost หน่อย ที่ไม่เกิน 19 นิ้ว จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว จำรุ่น LG ไม่ได้ เป็น 17 นิ้ว 2ms ไม่ wide ราคาประมาณ 6900
          จอLCD19ขึ้นไปกับเกมส์นี้มีโกสทุกอันครับ เกมส์มันทำมาไม่ซัพพอร์ด กับจอที่มีความระเอียดสูงๆ แต่จะให้ชัวครับ ต้องจอ CRT ไม่มีโกสครับ ไม่ล้อเล่นน่ะ

Comment

Originally posted by PBossDL View Post
            ผมใช้ samsung 226bw เวลาเล่นมันมีเส้นวิ่งขึ้นๆลงๆอ่ะ
            ไปตั้งค่าที่เซ็ตติ้งของเกมส์เอาครับ ติ๊กถูกที่ VSYNC จบ

Comment

Working...
            X