Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800gt ของ asus winfast msi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800gt ของ asus winfast msi

3อันนี้อันไหนน่าเล่นครับ หรือพอๆกันครับ

พอๆกันและครับ ดูที่ราคา+ประกันดีกว่า

Comment

ของ ASUS ออกมาแล้วหรอ ผมว่าเล่น XFX , MSI ดีกว่าครับ พอกันหมดละทุกยี่ห้อ

Comment

ดูที่หน้าตา ว่าใครโหงวเฮ้งดีกว่ากัน

Comment

ASUS ประมาณอาทิตย์หน้าไม่เกิน16/11/50

Comment

เหลืออัสซุสยี่ห้อเดียวแหละที่ยังไม่ออก

Comment

ตอนนี้ มันยังเป็น Reference Board ครับ มาจาก nvidia เหมือนกันหมด

ยังไม่มีเจ้าไหนเอามาผลิตเอง

ถ้าจะเล่นก็เล่นที่มัน OC มาเลยก็สะดวกดีครับ

ผมใช้ 8800GT Xtream Edition ของ XFX ก็ work ดี

Core 640

Comment

Leadtek Winfast PX8800GT 512MB Extreme แรงและแพงที่สุดครับ เท่าที่เห็น

Comment

Working...
                X