Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา..**ด่วนสุดๆ** จอฟ้าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา..**ด่วนสุดๆ** จอฟ้าครับ

ใช้ m/b asus p5n32e-sli...ATX 12 V เป็นแบบ8 พิน แต่ psu มีแค่ 4พิน แล้วลงวินโดวขึ้นจอฟ้าครับ มันจะเกี่ยวกันหรือเปล่าครับ ที่เอาสายแบบ 4 พินมาเสียบ
    ปล. ลงวินโดวรอบแรกใช้ได้ดีแต่พอลอง oc แล้วค้างครับเลยลงวินโดวใหม่

Originally posted by ampkaapex View Post
    ใช้ m/b asus p5n32e-sli...ATX 12 V เป็นแบบ8 พิน แต่ psu มีแค่ 4พิน แล้วลงวินโดวขึ้นจอฟ้าครับ มันจะเกี่ยวกันหรือเปล่าครับ ที่เอาสายแบบ 4 พินมาเสียบ
    ปล. ลงวินโดวรอบแรกใช้ได้ดีแต่พอลอง oc แล้วค้างครับเลยลงวินโดวใหม่
    ขอโค้ด ด้วยครับ ตัวอย่าง
    (Error Code : 0x0000001E)

Comment

Working...
    X